• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cảm nhận sau khi dùng WP trên HD2 (sau 1 tuần sử dụng)

maiyeuemnn

Từ khi lên WP7 mình không thể nào dùng được quả pin Gallio nữa, giờ vẫn không hiểu tại sao!

manhlinh2407

- Việc sử dụng nhạc MP3 làm nhạc chuông, cho dù đã thực hiện được nhưng chương trình advanced explorer hoạt động không hiệu quả. tốc độ truyền dữ liệu thấp.
.
Chả cần phải cài đặt bất cứ cái gì.Bạn có thể copy pase trực tiếp nhạc mà bạn thích nếu dùng phầm mềm hỗ chợ kết nối dt với PC :91 PC Suite.Bạn có thể còn tìm trực tiếp nhạc chuông bạn thích trên mạng luôn.

cakiem123

Nghe nói lên WP7 thì HD2 quay video HD được hả các bác. Chứ sang Android không quay được HD 720p

manhlinh2407

Vẫn ngon...!Chả có ji fai phàn nàn.Nghịch chán chê ko thích thì quay lại.Mỗi ng 1 sở thích mà

lungtungbeng

Em đã dùng wp7 và xác nhận cả 2 cục pin galilio của em dùng hoàn toàn bình thường (pin zin mất lâu rồi). Hix.k biết các bác thấy thế nào chứ chả hiểu sao em k có hứng thú với wp7.em đang dùng wm+android sd và dự định quay hẳn về wm là thấy chạy ổn nhất. Chờ chú asus transformer về vn là đủ bộ wm+ad :))

ngocnguyenhung

Em đã dùng wp7 và xác nhận cả 2 cục pin galilio của em dùng hoàn toàn bình thường (pin zin mất lâu rồi). Hix.k biết các bác thấy thế nào chứ chả hiểu sao em k có hứng thú với wp7.em đang dùng wm+android sd và dự định quay hẳn về wm là thấy chạy ổn nhất. Chờ chú asus transformer về vn là đủ bộ wm+ad :))

Em cũng nhận ra như thế. Mặc dù pin không còn là vấn đề còn quan tâm nữa vì khi dùng chương trình để dòng chờ 2-4mA thì có thể dùng hơn 1 ngày, Tuy nhiên ứng dụng ít, hiện tại chưa phục vụ cho học tập, một số ứng dụng quá đắt, chưa có phần mềm dẫn đường, chụp ảnh kém (mà cái này em quan tâm nhất) vì thế em lại quay về dùng bản V69 của bác Phamquang.
Chờ đến khi nào ứng dụng việt nhiều, ngon, bổ, rẻ thì em quay trở lại WP và có thể mua một cái WP, vì em thích nó hơn Android. Cá nhân em đánh giá WP sẽ vẫn là hệ điều hành của tương lai, thích nhất cảm ứng mượt mà, các phần mềm chạy rất ổn định, nhanh nhẹn