• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Camera Flash - Flash vật lý cho iPhone (Only OS 3.0)

gaupretty

ancola66

Super V.I.P
Vụ này mấy hôm trước đã thử trên 3G World FW 3.0 của mình nhưng toàn bị đá văng ra lăn lông lốc :-? :(:)))

ancola66

Super V.I.P
Đề nghị chủ thớt cho ý kiến, nên test trước khi post bài. Đóng góp là đáng quý nhưng chất lượng còn quý hơn số lượng.

dungeasy

mình đã test trên 3gs chạy OK mà , còn 2G bị văng , còn 3G mình chưa có dk , có thể bị văng giống mấy bác trên góp ý

anntony

3G cung bị đá văng như thừong pác ạ ,em cũng đã thử set 777 cho nó nhưng cũng kô ăn thua ,mà làm như app nài kô nằm trong đừong dẫn /stash mà trong /mobile thì pải e cũng đang tìm hỉu coi bị gì nhưng vẫn chưa có kết wa khả wan ,dù sao cũng thanks any way

gaupretty

mình đã test trên 3gs chạy OK mà , còn 2G bị văng , còn 3G mình chưa có dk , có thể bị văng giống mấy bác trên góp ý

Em cài vào 3GS vẫn văng ra như thường bác ơi. Em cài bằng itunes có cần set gì nữa không bác??? :-/

ThAngNgO_

Em cài vào 3GS vẫn văng ra như thường bác ơi. Em cài bằng itunes có cần set gì nữa không bác??? :-/

ko cần set gì cả bạn ơi, đợi bản update mới thôi, máy bị máy không , chẳng bít đụng soft gì nữa :-??

lamhongvinh

Mình chạy trên 3GS đây bị đá văng ra ngay như Flash vậy, nhá một cái là xong