• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CameraPro v2.02(8) S60v5 S^3 - Phần mềm chụp ảnh quay phim pro

ugly_benny

khi mình chuyển sang chế độ quya phim thì báo lỗi
videosize:-5; videofrm:-18;adiobit:-6
bạn nào biết nó bị lỗi gì ko? mình xài n5233, cfw n97

hchanh

to ugly_benny:
bạn cài đặt lại hoặc cài bản khác đấy bn. Mì dùng trc cũg bị vậy nhưng cài bản khác thì ok rồi. Nhân tiện bên n97 bác nào quay thấy ở chế độ nào tốt nhất thế? 30 khung hình (640x480) thì quay hơn cái mặc định nhưng bị giật giật, 25 k.h thì đỡ giật (còn chút xíu) nhưng chất lượng tựa như cái mặc định rồi.

ugly_benny

to ugly_benny:
bạn cài đặt lại hoặc cài bản khác đấy bn. Mì dùng trc cũg bị vậy nhưng cài bản khác thì ok rồi. Nhân tiện bên n97 bác nào quay thấy ở chế độ nào tốt nhất thế? 30 khung hình (640x480) thì quay hơn cái mặc định nhưng bị giật giật, 25 k.h thì đỡ giật (còn chút xíu) nhưng chất lượng tựa như cái mặc định rồi.

mình cài lại vẫn bị, còn ko biết có bản nào cao hơn bản v2-02(8) này nữa ko? hay là nó ko hỗ trợ quay hd cho 5233?

to ugly_benny:

mình cài lại vẫn bị, còn ko biết có bản nào cao hơn bản v2-02(8) này nữa ko? hay là nó ko hỗ trợ quay hd cho 5233?

Tham khảo topic này để khắc phục hiện tượng gửi bài 1 thành 2

Last edited by a moderator:

hchanh

cảm ơn bác, bản này xài ok nhưng chỉ quay ở 640x480 chứ ko lên dc hd như bản kia :(
HD nhưng chất lượng cũng vậy à, chắc chắn ko cao hơn nhều đâu ( C.Ơ thì thanks em 1 phát với bác :) )