• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần Driver của N90 (Dku-2) !

Status
Không mở trả lời sau này.

saobachminh

Em muốn update cái firmware của N90, em nghe nói là phải dùng dây cap để kết nối với máy tính. Nếu em chỉ có dây cap và driver(các pác cho) mà ko có cd thì có kết nối đcj ko?:D

Các pác cho em hỏi cái. Các pác có bít làm thế nào cho chú N90 rung ko? Nó chỉ có chuông bất tiên quá:D

Last edited by a moderator:

Kojiro

Super V.I.P
Em muốn update cái firmware của N90, em nghe nói là phải dùng dây cap để kết nối với máy tính. Nếu em chỉ có dây cap và driver(các pác cho) mà ko có cd thì có kết nối đcj ko?:D

Bạn cần phải có PM Nokia Updater, PC Suite bên cạnh driver của cable và cable. tất nhiên hình như phải có net. :)

nguyenpa

Super V.I.P
Bạn chỉ cần cài PC suite là đã có driver sẵn rồi ko cân cài driver thêm đâu bạn, downloads bản PC suite dành cho N90 đó :D :D :D

Nokialover

Các pác cho em hỏi cái. Các pác có bít làm thế nào cho chú N90 rung ko? Nó chỉ có chuông bất tiên quá:D

N90 cùng họ với N92 đều ko có rung , ko có cách nào làm nó rung cả . Loại này chỉ dành cho những người có oto thôi .

Status
Không mở trả lời sau này.