• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ game Angry Birds

quangvinh001

Các bác cho hỏi, mình down Angry birds v 1.2.1 từ nokia ovi store về chơi trên N8 ( trên đó chỉ có bản này là duy nhất và mới nhất )
Mình thấy chỉ có 2 đảo với tổng cộng 5 phần, mỗi phần có 21 map.
Mình đã chơi hết 21x5 = 105 map này;
Xin hỏi muốn mở đảo thứ 3,4,5 như trên Angry Birds trên Iphone 4 thì làm thế nào?
Có phải là phải chơi hết 105 map kia đạt cấp 3 sao thì mới dc chơi tiếp đảo (phần) mới?
Hay là có cách nào nhanh hơn để mở ra?

manle

Các bác cho hỏi, mình down Angry birds v 1.2.1 từ nokia ovi store về chơi trên N8 ( trên đó chỉ có bản này là duy nhất và mới nhất )
Mình thấy chỉ có 2 đảo với tổng cộng 5 phần, mỗi phần có 21 map.
Mình đã chơi hết 21x5 = 105 map này;
Xin hỏi muốn mở đảo thứ 3,4,5 như trên Angry Birds trên Iphone 4 thì làm thế nào?
Có phải là phải chơi hết 105 map kia đạt cấp 3 sao thì mới dc chơi tiếp đảo (phần) mới?
Hay là có cách nào nhanh hơn để mở ra?

Mình cũng có 2 đảo chính, đảo 1 có 3 đảo nhỏ và đảo 2 có 2 đảo nhỏ, mỗi đảo nhỏ có 21 màn. Mình đã chơi xong hết đến cuối cùng rồi mà có thấy gì nữa để chơi đâu. Bản của mình đang dùng là Angry Bird v1.2.1. Chắc game này sản xuất cho Nokia chỉ có 2 đảo chứ ko như trên Iphone rồi. Nếu như 5 đảo chính như bạn nói thì nó phải vài chục MB, ở đây có 6,8MB mấy muk

mcdcong

các bạn đang dùng bản v1.2.1 a? các bạn thử vào topic của mình xem sao.. mình post bản v1.4.2 rồi đó. Bản trên Ovi Store là bản lite hay sao đó. Bản này mình post chơi như Iphone 4 luôn
link đây nè
HTML:
http://www.pdaviet.net/showthread.php?115841-Angry-Birds-v1.4.2-signed-Sym-3-game