• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần giúp đỡ M700 up ROM BB 4.3

datvt

Sao mình up xong bản này,bây giờ ko Hard Reset được nhỉ ? Mình giữ 2 nút menu ( - - ) rồi chọc reset màn hình hiện lên thông báo----> bấm tiếp nút gọi đi mà nó lại khởi động lại rồi chả thấy biến chuyển gì vậy nhỉ ? ai biết chỉ dùm mình với nhé,cảm ơn mọi người quan tâm

tannguyen

ban thu up lai di nha,khi DT ban co tieng reng ban moi rut cab ra .chut ban thanh cong.

manhktqd

Active Member
Sao mình up xong bản này,bây giờ ko Hard Reset được nhỉ ? Mình giữ 2 nút menu ( - - ) rồi chọc reset màn hình hiện lên thông báo----> bấm tiếp nút gọi đi mà nó lại khởi động lại rồi chả thấy biến chuyển gì vậy nhỉ ? ai biết chỉ dùm mình với nhé,cảm ơn mọi người quan tâm

Đúng rồi đó bạn, minh trước cũng upRom lại lần 2 do không HR được. Bạn giữ 2 nút đó rồi bấm phím có hình nốt nhạc là được chứ không phải bấm nút Send đâu.

salemgtvt84

Đã có các bản Rom mới rất hay mà, bạn có thể up lên Rom mới luôn đc mà...Những bản Rom sau rất tốt và ổn định...