• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần gỡ ứng dụng đã cài cho IP phải làm sao?

cuongtunha2007

Mình xài cái IP 1.1.2 mình cài ứng dụng bằng ibrick 0.91

Tom_codon

Super V.I.P
Mình xài cái IP 1.1.2 mình cài ứng dụng bằng ibrick 0.91

Nếu cài ứng dụng bằng ibrick thì cũng gỡ bỏ bằng ibrick.Bạn ấn vào chữ " Reload app list " Nó sẽ liệt kê lại danh sách các phần mềm bạn đã cài đặt.Bên cạnh tên các phần mềm đã cài đặt có dấu (-) màu đỏ.Ấn vào đó sẽ gỡ bỏ chương trình bạn đã cài đặt .
Chúc vui.

moonhuy

Mình có cài phần mềm Camera Pro bằng Installer down trong Source, (máy 1.1.2), bây giờ khởi động CameraPRo nó hiện màn hình trắng và không sử dụng được, mình muốn uninstall mà trong đó không có, vậy mình muốn gỡ bỏ CameraPro này thì bằng cách nào mong bạn chỉ giúp, thanks!

ThAngNgO_

Mình có cài phần mềm Camera Pro bằng Installer down trong Source, (máy 1.1.2), bây giờ khởi động CameraPRo nó hiện màn hình trắng và không sử dụng được, mình muốn uninstall mà trong đó không có, vậy mình muốn gỡ bỏ CameraPro này thì bằng cách nào mong bạn chỉ giúp, thanks!

kết nối WCP và tìm trong app của ip rùi del đi là ok nha bạn ;;)