• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần hướng dẫn chi tiết cook rom x1 !

Status
Không mở trả lời sau này.

khoinguyent

mình biết trong diễn đàn, có một số bạn đã cook rom cho x1, mình cũng muốn tập tành bước vào con đường này, mình cũng đã có nghiên cứu nhưng chưa biết bắt đầu như thế nào, mong bạn nào đã làm và đang làm xin hướng dẫn .

samachcm

bạn hardspl làm theo hướng dẫn ở bài trên.muốn cài harDSPL thì máy vi tính của bạn phải cài sẵn Net Framework thi mới cài đc.cài xong cái đó up rom bằng thẻ nhớ thoải mái.

khoinguyent

he he he, cook rom, tức là tạo ra các bản build cho cac bạn up chứ không phải up rom, cam ơn bạn đã quan tâm .

tuyetha

Posted via Mobile DeviceTheo mình biết trong 4rum có khá nhiều bạn biết và đang côkrom ngoài đời,nhưng lại giấu nghè trong 4rum.Bạn pm cho mình,mình sẽ giới thiệu cho(để hỏi họ trước đã).Y mà bạn ở đâu dzạ!

Sonblack

Super V.I.P
Vấn đề cook rom và build rom đã có box riêng trong khu vực PPC, đề nghị sang đó thảo luận, không thảo luận tại đây.
Về build rom, cook rom với tất cả các dòng cơ bản là giống nhau nên không cần thiết phải để riêng dòng máy nào.

Status
Không mở trả lời sau này.