• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần ROM gốc cho Asus M930?

ustpro2

các bác ơi ai có room gốc của ASUS M930 không ạ cho em xin với em xin cảm ơn nhiều !

ustpro2

Mình mới mua con này, đang ko biết kết nối vơi máy tính thế nào?
Bác giúp mình với.
mình cũng đang cần room của con này nhưng tìm mãi mà không được , vào diễn đàn xin thì không ai trả lời . bác nào có cho em xin với ạ ? xin cảm ơn nhiều

ustpro2

Rom gốc nó có nhiều phiên bản lắm. Máy bạn xuất xứ ở đâu? Muốn dùng phiên bản nào?

Bạn nên vào trang chủ của Asus, tìm dòng máy của bạn, sau đó download về, chọn phiên bản phù hợp rồi vọc thôi.

Tất cả Rom của máy bạn nằm ở đây

http://www.asus.com/product.aspx?P_ID=kYzlDysFaBDLKHQj&content=download
cảm ơn bạn nhiều nhưng bạn ơi link của bạn bị lỗi kô vào dc nữa bạn cho mình xin lại với ! con của mình là máy của NGA ma chữ nga thi minh không hiểu lắm . giúp mình hướng dẫn cụ thể với vì minh cũng mới vào nghề lên kô bt nhiều lắm ! nick cua minh la " hong_cong_mobile " có thể hay hướng dẫn mình trực tiếp dc kô bạn ? xin cảm ơn ban nhiều ...............

lethang82

Link vẫn vào bình thường mà? Bạn xem lại trình duyệt có vấn đề gì không.

Hoặc nếu không bạn vào đây
ftp://ftp.asus.com.tw/pub/ASUS/Mobile_Phone/M930/

Nếu là máy của Nga thì download file
FUU_M930_V432_EU2_RUSSIA_052308.zip
hoặc
FUU_M930_V450_EU2_RUS_EXTV2141RUS.rar

Xong rồi .. vọc thôi. Mình cũng mới vào nghề được có mấy hôm thôi, nhưng cứ làm liều. Nói chung cứ lên trang chủ của asus xem nó hướng dẫn rồi làm thử, hehe.

ustpro2

Link vẫn vào bình thường mà? Bạn xem lại trình duyệt có vấn đề gì không.

Hoặc nếu không bạn vào đây
ftp://ftp.asus.com.tw/pub/ASUS/Mobile_Phone/M930/

Nếu là máy của Nga thì download file
FUU_M930_V432_EU2_RUSSIA_052308.zip
hoặc
FUU_M930_V450_EU2_RUS_EXTV2141RUS.rar

Xong rồi .. vọc thôi. Mình cũng mới vào nghề được có mấy hôm thôi, nhưng cứ làm liều. Nói chung cứ lên trang chủ của asus xem nó hướng dẫn rồi làm thử, hehe.
cảm ơn bạn nhưng bạn oi minh down ve roi nhưng ko bt cach up như thế nào cả huhuhu bạn có thể post cụ thể cả hình ảnh giúp mình kô vẩy ? may của mình vua hom trươc mình mang đến cửa hàng của người NGa họ làm cho mình nhưng nó kô làm việc như trước đây đươc nua huhu . wifi bây giơ ko lam viec va pin thi hết rat nhanh voi ca toàn la tiếng nga minh ko hieu nhieu lam . xin cam on ban