• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần ROM gốc Telstra 1.38.841.5 WWE để đi bảo hành?

hikarupiku

các bác ơi em đang cần gấp bản room 1.38.841.5 wwe của Telstra , máy em bị trục trặc loa ngoài mà đem lên bảo hành thì nó bảo ko pải rom gốc thì nó ko bảo hành máy cho em mà có lý nào up rom lại trục trặc tới loa đâu , nếu up rom mà ko bảo hành máy thì người ta mua pda phone về làm gì (khi mà mua máy mà ko sử dụng hay vọc đến rom chứ) :(....vậy mới khổ mà máy em mới mua có mấy ngày thôi đó...hichic ai có giúp em với em đội ơn nhiều:((

hanoiwap

Super V.I.P
Hỏi về Touch Diamond

Các bạn đã dùng Touch Diamond xin cho biết ý kiến
Tôi mới mua Touch Diamond P3700 có các thông tin sau
1-RAM size:128MB chứ không phải là 192 MB
Thông tin về RAM tại sao lại như vậy(128MB)?

2-Pin
Serial_no:104A1862018995
Part no:35H00113-01M
in chữ trên pin: Made in China trong khi đó trên máy in chữ :Made in Taiwan
Xin hỏi đó có phải la Pin nguyên bản không?

Cám ơn các bạn

duythangc1

Các bạn đã dùng Touch Diamond xin cho biết ý kiến
Tôi mới mua Touch Diamond P3700 có các thông tin sau
1-RAM size:128MB chứ không phải là 192 MB
Thông tin về RAM tại sao lại như vậy(128MB)?

2-Pin
Serial_no:104A1862018995
Part no:35H00113-01M
in chữ trên pin: Made in China trong khi đó trên máy in chữ :Made in Taiwan
Xin hỏi đó có phải la Pin nguyên bản không?

Cám ơn các bạn
Vấn đề về Ram thì bạn nên kiểm tra lại. có lẽ đó là một phiên bản khác của Diamond ( phiên bản 2 G ) dành cho thị trường Ấn Độ và Trung Quốc. Còn về Pin thì đều là Made in China tuy nhiên Pin Zin theo máy phải là 35H00113-00M như vậy Pin của bác đã là Pin OEM của một nhà sản suất thiết bị gốc khác nào đó.

miror1102

Mình cũng dang cần rom này. Dùng google tìm không thấy, nếu bạn có cho mình xin nha. Cám ơn trước.
máy mình cũng hàng tesltra nè. đang chơi rom gốc. mình có 2 đĩa tặng kèm theo hộp ko biết có rom trong đó ko? nếu có bạn pm mình cho mượn đĩa nè.

sẵn tiện cho hỏi hàng tesltra là hàng gì vậy?sao lại đc bảo hành tại việt nam?mình mới mua xách tay hnam mobile mà là hàng này.