• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Can thiệp file ngôn ngữ cho Nokia bằng JAF (5800 và các máy BB5 khác)

nam_tran2701

cái này nó không chỉ thay ngon ngữ đâu là toan bộ file ảnh bạn up thay thế ...mình xài cho con 5530 vẫn ok, có điều cái đầu mình đã cook 1 số icon, nhưng khi dùng cách này nó trả về nguyên trạng của file ảnh chứa tiếng việt...đanh dẹp việt nam chơi english bản cooked của mình.......mà mình thấy làm đơn giản mà...giục 2 file vào, mở phone , chon chế độ pc, chon INI, (nếu flash bình thường không ổn chon dead USB, tắt nguồn , bấm flash, nó báo thì bật nguồn...xong

dung1291985

Sao mình chọn cái file v21 đã mod 4 thứ tiếng mà nó ko hiện ra như ở hình nhỉ, làm sao bây giờ :|
(máy n97)

_mình để chế độ OFFLINE up bằng JAF có đc ko nhỉ ...

Chỉnh sửa cuối:

nam_tran2701

Sao mình chọn cái file v21 đã mod 4 thứ tiếng mà nó ko hiện ra như ở hình nhỉ, làm sao bây giờ :|
(máy n97)

_mình để chế độ OFFLINE up bằng JAF có đc ko nhỉ ...

bạn phải cho 2 file định thay thế vào cung folder products là được, lúc đầu mình để file thay thế ở ffolder khac nó không ra, nhưng khi giục tất cả váo folder thì ok