• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm bản rom cho Palm Pro

namy2k

Em không tìm thấy thông tin hay phần nào giới thiệu về Palm pro nên em đành hỏi tại đây mong anh em giúp đỡ.
Em đag có 1 con Palm pro nhưng phiên bản tiếng Pháp. Em muốn tìm 1 bản rom tiếng Anh cho nó và cách up rom hay các phần liên quan.
Mong được giúp đỡ.Thanks all!!!

mrducbao

Palm Pro ROM

hi ko ai giúp dc em à

Chào bạn, mình cũng vừa mới mua con Palm Pro xong và chưa có ý định up ROM vì đang dùng ROM nguyên bản thấy khá ổn, trước đây mình dùng Atom Exec và up ROM thường xuyên luôn nên cũng có it nhiều kinh nghiệm và nguồn khai thác ROM cho máy.
ROM cho dòng này mặc dù chưa muốn up nhưng mình cũng đã tham khảo qua và thấy có nhiều bài về ROM cho dòng này, bạn có thể vào trang: xda developer đăng kí thành viên sau đó vào Forum và tìm đến phần dành cho Palm Pro ở đây:

http://forum.xda-developers.com/forumdisplay.php?f=466

Chúc vui vẻ