• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm các bản WM6.0 hoặc WM6.1 sạch

Status
Không mở trả lời sau này.

nam470

Chả là em muốn tìm một bản win2k6 sạch, không cài cài gì trong đó cả (gần giống với win gốc), nhưng em tìm hoài chẳng biết nó ở đâu cả. Vào trang O2 thì chỉ có bản win2k5 là gốc thôi.
Vậy bác nào có link để tải bản win2k6 sạch cho con Atom Exec của em thì chỉ giúp em với. Chân thành cảm ơn.
To MOD: Em ko tìm thấy mục "Xin giúp" ở đâu cả nên em đành phải port ở đây, có gì mong MOD đừng trách nhầm em. Thank

TaQuangDuc

ROM ở đây toàn ROM đã cook, bản thân ROM cook đã là không "sạch" (bởi không có ROM WM6 ship trở lên cho exec bạn ạ) nên bạn chỉ có thể tìm được ROM đã có gia vị mà thôi

nam470

Chà, chán quá nhỉ. Em rất thích w2k6 nhưng lại muốn có 1 bản "win sạch" thì khó quá, hic

nam470

em thấy bên 4rum của xda có nói đến 1 bản rom clean win2k6 kia mờ, nhưng do tiếng anh ko tốt nên ko dám dow về, sợ lắm

Status
Không mở trả lời sau này.