• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm ROM tiếng Pháp cho SamSung i900

zuizelenem

Các chú ơi, có ai có rom tiếng Pháp cho samsng i900 ko cho em với,có hình càng tốt ,với lại cho em hỏi là up rom kiểu này có unlock đc ko???????? Cám ơn các chú nhiều lắm :x

Chỉnh sửa cuối:

blue_sea

Các chú ơi, có ai có rom tiếng Pháp cho samsng i900 ko cho em với,có hình càng tốt ,với lại cho em hỏi là up rom kiểu này có unlock đc ko???????? Cám ơn các chú nhiều lắm :x

ROM Pháp mới nhất là HH2 bác ah! Up ROM ko unlock dc điện thoại đâu.

blue_sea

chú có rom HH2 đó thì up lên cho em với

Nếu bác cần thì bác để lại cho em cái nick yahoo em sẽ gửi cho,em ở kí túc của trường nên là ko up file dc.Hơn nữa ROM tiếng Pháp là ROM của SFR , nó cho một đống thứ linh tinh vào(SFR Find & Go,SFR chat...), và cắt bỏ một vài thứ (msm,googlemap....).Lúc bạt máy lên cũng là biểu tượng SFR nó chạy chứ ko phải OMNIA như bình thường. Ah và em chỉ có bản cài trên XP thôi! ^^:D

zuizelenem

à,cho e hỏi là bản rom cuối cùng XHHJ2 này có bị hãng SFR cho 1 đống thứ linh tinh vào như chú " blue_sea" nói ko zậy chú ???Em kiếm rom nào có thể xài tiếng Fap' mà ko bị dính tới hãng SFR đó .Với lại máy em bị khóa bởi hãng nữa,em mún up rom để mở khóa ấy mà:)

zuizelenem

nick của mình là zuizelenem, có j thì liên lạc cho mình nha,mấy cái vụ này rắc rối wé .Mong các chú jup' e

blue_sea

nick của mình là zuizelenem, có j thì liên lạc cho mình nha,mấy cái vụ này rắc rối wé .Mong các chú jup' e

Tình hình là em cũng vừa vào nghiên cứu!Chắc là cái đấy ko bị thêm bớt gì đâu bác ah!Nhưng theo em thi uo ROM ko unlock dc điện thoại đâu! EM up rồi mà vẫn bị lock SFR như thường!!

LangLeYeunguoi

à,cho e hỏi là bản rom cuối cùng XHHJ2 này có bị hãng SFR cho 1 đống thứ linh tinh vào như chú " blue_sea" nói ko zậy chú ???Em kiếm rom nào có thể xài tiếng Fap' mà ko bị dính tới hãng SFR đó .Với lại máy em bị khóa bởi hãng nữa,em mún up rom để mở khóa ấy mà:)
HHJ2 là rom của samsung, nen không bị nhà cung cấp dịch vụ chèn những chương trình của họ, rom cũng lẹ. Nhưng bạn lưu ý là up rom cũng không debloque được telephone của bạn. Bon week end

ipahl

Chỉnh sửa cuối: