• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tìm Skype cho SE 990i

Status
Không mở trả lời sau này.

HoDiep

Có bác nào có ko cho iem xin cái link với . Lục tung cả 4rums nà vẫn ko thấy chỗ nào nói về cái vụ này cả mà máy em cóa WF nên tính kiếm cái Skype cho đỡ tốin tiền ID quốc tế .

haifangshi

Theo mình biết, skype chỉ có phiên bản cho PC, Pocket PC, Windows Mobile thôi, hiện chư có phiên bản cho Symbian.

NguyenDucDung

có cái IM+ for Skype đấy, nhưng mà ko biết có cho UIQ ko
mà cái này cr cũng....ít :|

HoDiep

có cái IM+ for Skype đấy, nhưng mà ko biết có cho UIQ ko
mà cái này cr cũng....ít :|

ko biết bác có nhớ nhầm ko chứ em có cài IM+ vào PPC thì đâu có Skype trong đó đâu . còn key thì trong 4Rum có 1 topic nào đó post chìa khóa rồi mà . Hya là IM+ cho PPC khác :-?

nguyenngocbau

Active Member
Có bác nào có ko cho iem xin cái link với . Lục tung cả 4rums nà vẫn ko thấy chỗ nào nói về cái vụ này cả mà máy em cóa WF nên tính kiếm cái Skype cho đỡ tốin tiền ID quốc tế .

Của bạn đây nếu được nhớ thank mình một tiếng nhé!chúc vui......

Bin21

ko biết bác có nhớ nhầm ko chứ em có cài IM+ vào PPC thì đâu có Skype trong đó đâu . còn key thì trong 4Rum có 1 topic nào đó post chìa khóa rồi mà . Hya là IM+ cho PPC khác :-?

IM+ for Skipe cho PPC có đó bác ơi.
Còn IM+ for Skype free có thể tải ở đây

Son_Do

Well-Known Member
Theo mình biết thì P990i phải cài Fring thì mới có thể gọi bằng Skipe

huetravel

Sử dụng IM+ đi bạn, có đầy đủ mọi loại PM phổ biến nhất hiện giờ đấy.

chinhan_2007

Skype for P990i

Minh da tung dung Skype cho P990i roi. Neu muon cai dat thi den 1stFl 161 Hai Ba Trung de cai, gia la 25,000/ phan mem.

Cheers
Nhan

ngmtri

Pác cần dùng skype thi setup cái này thử xem, tui xài trên con P1i của tui good lắm, mở wifi đăng nhập vào là gọi điện nói chuyện mệt xủi. :D
Link dowload :

thichchi123

đùa hay thật thế trong bên UIQ game các bác cứ nói về phần mềm với spam thỏa thích thế này mà mod ko chuyển bài đi à

Status
Không mở trả lời sau này.