• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cần tư vấn N9500

Status
Không mở trả lời sau này.

Multi

Tui muốn tậu con 9500 dùng cho hoành tráng(nếu cần còn để tự vệ nữa :D), nhưng không biết nó dùng có ổn không.Bác nào sử dụng con này rồi tư vấn cho em phát.Mà bây giờ nó khoảng nhiêu xiền các bác nhỉ.

Taki7610

Unlock_GSM
Tui muốn tậu con 9500 dùng cho hoành tráng(nếu cần còn để tự vệ nữa :D), nhưng không biết nó dùng có ổn không.Bác nào sử dụng con này rồi tư vấn cho em phát.Mà bây giờ nó khoảng nhiêu xiền các bác nhỉ.

Xài thì ok bác,ứng dụng hỗ trợ văn phòng mạnh,WiFi mạnh,chỉ mỗi tội không có rung thôi.

Multi

Pin của nó dùng thế nào bác nhỉ

Noíchung là tui rất quan tâm đến pin và sóng, chỉ sợ mỗi ngày lại xạc một lần thì chít

Last edited by a moderator:

ToanPDA

Yên tâm đê

Pin của nó dùng thế nào bác nhỉ

Noíchung là tui rất quan tâm đến pin và sóng, chỉ sợ mỗi ngày lại xạc một lần thì chít

Pin dùng được 2-3 ngày!Bạn em là doanh nhân "thành đạt" gọi suốt mà còn được như thế!Sóng thì khỏi lo, nokia mà!Bác mua đi, em cũng cbị kiếm một con nè!:D

minchou19

tất cả chức năng đều mạnh, wifi tốt, nghe nhạc xem phim khỏi chê, hỗ trợ ứng dụng văn phòng tẹt pô, bin trâu lắm, không làm gì, để tới 4 - 5 ngày luôn, tui đã thử, chụp hình và quay phim thì không sắc nét. Nói chung như vậy là ok rồi. Mà đừng mua trúng con nào hư cáp màn hình, nếu không khổ lắm,... sửa nhiều tiền lắm,... như tui nè,... lỡ mua rồi,.. giờ thêm bệnh đau tim,... vì nó bị đứt cáp 1 lần, đã hàn 1 lần, vẫn đứt, thay luôn cáp xịn 900ngan, được 1 tháng, giờ màn hình đen thui,.... đau tim quá,... hihix....suy nghĩ kỹ trước khi quyết định nha!

Multi

Bây giờ thằng ku 95 đó ko còn máy mới các bác nhỉ.Vậy máy cũ mà còn ngon thì nó tầm khoảng bao nhiêu hả các pác.

minchou19

kh còn máy mới, máy cũ tùy theo hàng, phải biết coi, khoảng trên dưới 3 chai + thêm 2 chai tiền rủi ro sửa chửa,... vậy tổng cộng là 5chai.... hix hix.... nếu hên, vớt được hàng ngon thì good rôồi

mình có 1 cái nè chỉ có máy kô thôi kô có phụ kiện gì hết nếu bạn nào muốn sở hữu em nó thì mình để lại cho

Multi

mình có 1 cái nè chỉ có máy kô thôi kô có phụ kiện gì hết nếu bạn nào muốn sở hữu em nó thì mình để lại cho

Em nó trông thế nào bạn post ảnh và số Imei lên được không, tình trạng của em nó nữa chứ, còn trinh không:D, phụ kiện bao gồm gì, bạn cứ cho luôn cái giá và cách giao dịch.

Tôi đang đi ctac nhưng sẽ về trong tuàn sau. mobile : 0988.448.666

VUHEO

Nếu mua hàng tốt, 9500 xài rất ổn định, sóng mạnh, pin lâu, thiết kế tiện dụng, ứng dụng văn phòng tốt, màn hình rộng tiện cho việc đọc sách và duyệt web, wifi nhanh, đủ các cổng giao tiếp. Nhược: quá to và nặng, ứng dụng cài thêm khó kiếm (chứ không phải ít đâu nhen các bác)
Sau một thời gian khá dài vọc đủ các loại từ Palm đến PPC, nay yên vị với em này vì tính ổn định, có cả kho soft xài hông hết.
Thủ thuật nho nhỏ: Vào Control Panel(Tool)>Connections>WirelessLAN>Setting> Background...>1...5minute. Khi đi vào vùng có sóng Wifi, máy hiện lên "w" ngay cột sóng, cứ thế mà vào net, khỏi cần cài soft dò wifi như các loại khác. Hay không các bác. Nhớ Thanks nhé, hi hi

crazypalm

Bây giờ có nên chuyển sang E90 thì có máu hơn nhiều chứ bác...
Tất nhiên là tốn tiền hơn rồi.

Status
Không mở trả lời sau này.