• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cảnh báo về iPhone PC Suite (Tham khảo)

tuananhnguyenIP

Các bác giúp e ạh!khi e ket noi itunes voi IPhone khi chuyển hình vào thì Iphone e tự động ngắt kết nói ạh!e là thành viên mới xin chỉ giúp ạh!

mlxx_1977

Ở phố nhà mình có 2 quán cafe, hôm nọ ngồi quán đầu phố, check wifi có 1 vạch, bê luôn cả lap đang cắm IP kết nối PCSuite vào quán cuối phố wifi căng 3 vạch luôn, tóm lại là với máy mình đang dùng thì PCSuite ko ảnh hưởng gì đến wifi, có lẽ do tùy máy hoặc tùy dùng firmwave nào, theo mình là thế

FK0110

híc híc có pác nào giúp với , tui xài ip pc suite cài nhạc chuông cài xong , nhạc chuông chạy ok, nhưng các games mà tui đã cài bằng itunes thì lại mỡ ko dc, no ghi là " ứng dụng domino ko thễ mở " [ ví dụ game domino ].... :(:(:( có ai bik sao ko, chỉ giúp tui với ......

Zenki

Super V.I.P
híc híc có pác nào giúp với , tui xài ip pc suite cài nhạc chuông cài xong , nhạc chuông chạy ok, nhưng các games mà tui đã cài bằng itunes thì lại mỡ ko dc, no ghi là " ứng dụng domino ko thễ mở " [ ví dụ game domino ].... :(:(:( có ai bik sao ko, chỉ giúp tui với ......
Bạn không đọc bài cảnh báo ở trên ah :D

FK0110

híc híc mới dọc dc thì đã bị rùi...... có pa nào bik máy em pị sao ko ?? :(:(:)((

Zenki

Super V.I.P
híc híc mới dọc dc thì đã bị rùi...... có pa nào bik máy em pị sao ko ?? :(:(:)((
Theo mình Restore lại máy cho về trạng thái ban đầu, bắt đầu Sync Nhạc, Game và Apps lại băng iTunes, Theme thì có thể cài qua bằng WinSCP, đơn giản và dễ dùng hơn cái iPhone PC Suite :|

quanghuymobile

tìm bài viết " tạo tài khoản free itunes" có tài khoản rồi thì dùng máy down một game bất kỳ free trong apps tức khắc cái ứng dụng kia chơi dc lièn và mất chữ " ứng dụng ko thễ mở "

FK0110

bên diễn dàn kia chĩ em lên cydia cài lại mobileinstallaition em dang cài tự nhin bị đứng, rùi em bấm power + home để rết lại máy, thì tự nhiên em cứ bị ăn táo mãi, rùi lâu lâu, chóp tắt, rùi lại ăn táo, là sao vậy các pác :(:)(:)((

Kamobile

ghê vậy ak???hix ... tránh xa pc suite lun.Hix.. tránh voi chẵng xấu mặt nào :p

buluip

tui cũng vậy vẫn dùng tốt đó thôi...!
nhưng tui nghe một số người nói nguyên nhân gây ra việc úi sóng wifi là do mình dán keo máy vì lúc dán những người này dùng hột quẹt đốt keo ở nhiệt độ cao nên ảnh hưởng đến cục wifi của máy và cũng có thể do bạn dùng wifi truy cập mạng yếu thường xuyên nên cục wifi làm việc wa' sức thế là...hư em nó..