• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Anna Icons Pack cho CFW C6 & N97, N97mini bởi binh24

OverYou

Chiều nay 07/06/2011 chính thức bộ Full Anna Icons Pack cho CFW N97, N97mini & CFW C6 đã được bro binh24 ra mắt trên blog của mình!

Theo yêu cầu của chủ nhân bộ Anna Icons nên tôi sẽ không post link download của tôi mà sẽ post link dẫn đến Blog của bro binh24 để mọi người xem và tự tải nhé! :yahoo_4:

Link:

NOKIA 5800-5530-523X-X6-N97 Ported Firmware by binh24: Full Anna icon pack for C6 V20 !

socloc20

thử rồi, n97 mini vẫn thiếu, c6 full, ước gì n97mini cũng full thì hay bít mấy

hoangphonghd

full C6 ngon quá, đỡ phải add theme anna vào.

PS: Ko có ý j đâu nhưng thấy lethanhtung90 đi đâu cũng chém kinh :)

Nhoxly00

icon đẹp quá nhỉ? nhưng cái icon thư mục them không được đẹp cho lắm 0.o
P\s: sorry mod tại hồi nãy mất bộ gõ. :D

chú ý tiếng việt có dấu

Chỉnh sửa cuối:

vunguyenmt

dạo này thấy topic nào cũng chửi nhau giữ wa. Ko hiểu nổi
P/S: Anh em nào vào topic của overyou thì nên khen với nói nhẹ thôi, ko được chê đó. Ko thì overyou giận giận đó nghen.

Nhoxly00

dạo này thấy topic nào cũng chửi nhau giữ wa. Ko hiểu nổi
P/S: Anh em nào vào topic của overyou thì nên khen với nói nhẹ thôi, ko được chê đó. Ko thì overyou giận giận đó nghen.

p\s: giận gì mà giận? nhận xét đúng thì không ai giận hêt! còn nếu quá đáng sai sự thật thì giận là đúng. chứ khen không thì fw sao mà phát triễn được!

vunguyenmt

p\s: giận gì mà giận? nhận xét đúng thì không ai giận hêt! còn nếu quá đáng sai sự thật thì giận là đúng. chứ khen không thì fw sao mà phát triễn được!

bỡi vậy mới có chuyện để nói chứ nhoxly00

minhdale

Giữ lại file setting matrixmenu của N97 mn chứ đừng dùng cái trong pack của binh24 là ok với N97 mn:)).