• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Anna Icons Pack cho CFW C6 & N97, N97mini bởi binh24

daituongquan

tình hình là nó không như ý muốn. khi dùng 3 file Full_ANNA_Lite_update_pack_for_C6_V20_by_binh24.7z ,Series60Skin.mif_Anna_icon_for_C6.7z ,Camera_icon_mod.7z thì chỉ full được những icon bên ngoài còn những thứ trong tin nhắn hay trong cài đặt , chủ đề, .....đều không full . nếu thêmX7_lite_icon_pack_for_C6V20.7z thì nó full, nhưng nó lại hiện ra icon trắng đen xấu quá trời luôn không phù hợp với bộ icon anna chút nào

darkangel762

vậy cho em hỏi cách thay những icon như hộp thư đến, hộp thư đi thì làm ntn:D

thôi e làm đc rồi :|

Chỉnh sửa cuối:

ksmanhdung

Ông over you này nhanh nhẩy.mới hôm trước còn thấy là Trial Mod, bây giờ lên VIP MEM rồi.mà hình như ông này ko ở VIệt Nam thì phải.thấy ảnh chụp tiền toàn là tiền nhân dân tệ thì phải.hehe

OverYou

Ông over you này nhanh nhẩy.mới hôm trước còn thấy là Trial Mod, bây giờ lên VIP MEM rồi.mà hình như ông này ko ở VIệt Nam thì phải.thấy ảnh chụp tiền toàn là tiền nhân dân tệ thì phải.hehe

Trial Mod là bên congnghe24h.com.vn mấy anh em bên đó kêu làm Mod giúp đỡ nên tôi mới chịu! Còn bên này là V.I.P Mem từ đầu tháng 06/2011

Còn tiền đó là tiền Thái nha bro =))

quyrombinhduong

Trial Mod là bên congnghe24h.com.vn mấy anh em bên đó kêu làm Mod giúp đỡ nên tôi mới chịu! Còn bên này là V.I.P Mem từ đầu tháng 06/2011

Còn tiền đó là tiền Thái nha bro =))

Bác cho em xin cái theme của bác, thanks

OverYou

Theme đó không ngon đâu! Tôi vứt sọt rác rồi. Đại K làm ra cái theme đó đã đánh dấu ký hiệu tên ảnh nhìn rất khó chịu :))

OverYou

Bro binh24 đã update bộ Icons Anna mới nhất cho N97, N97mini 09/06 Full toàn bộ Icons trong máy nhé!

love4

khó down quá.toàn p? chờ.híc.thanks for shared.
ai có link khác share luôn cái.down mãi ko đc

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

Ai up lên MF hộ cái down trên blog binh24 chán muốn chết
Cho xin bản full của C6 và N97/97 Mn nhé