• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Game N-Gage.

Status
Không mở trả lời sau này.

Anhtoitb

HinterWars

Game online đỉnh nhất cho N-gage ! Cài GPRS rồi tha hồ mà chơi nhá

Cách cài : Down 3 parth về giải nén đc 1 file *exe _ cắm thẻ nhớ vào PC rùi chạy file *exe chọn đường dẫn là ổ chứa thẻ nhớ !

[HIDE="Click Thanks"]
Part1

Part2

Part3
[/HIDE]

Hungnokia3300

Well-Known Member
Mình đang cần mấy game N-gage này mà những link ở trang đầu tiên đã không sử dụng được nữa.

Tom Clancy's Ghost Recon: Jungle Storm
The one
Tony Hawk's Pro Skater
Virtua Tennis
MLB Slam
Nhờ mọi người up lại giúp với. Tại vì mình ghost nhầm ổ nên mất hết game rồi :(
Thanks mọi người trước.

hobykute

các bác cho em hỏi có sync nối n-gage classic vào PC ko ạ,em mới có 1 con nên còn hạn chế trong nhận thức,xin các sư phụ chỉ giáo

Hungnokia3300

Well-Known Member
các bác cho em hỏi có sync nối n-gage classic vào PC ko ạ,em mới có 1 con nên còn hạn chế trong nhận thức,xin các sư phụ chỉ giáo

Bạn ra các hàng bán đồ điện thoại bảo nó bán cho cái cable sync của thằng O2 với PC. N-gage C dùng được cái này đấy. Hoặc là cái dây nối của đầu đọc thẻ nhớ đa năng.

Hungnokia3300

Well-Known Member
Hôm nay thấy game Asphalt3 - street rules hay quá mà không biết có chơi được trên n-gage không nữa? Hình như chỉ hỗ trợ cho dòng N seri thôi thì phải :(

quyetnt

game VN này tớ không down được là sao?
Tớ dùng IDM, cứ đến 99% là đứng im! Chán quá

nhatphu1580

cac anh oi cho em hoi ,em dang xa`i con N95 muon choi cac game N-gage thi phai lam sao? em down ve roi,ho ve copy vao system va libs gi do lam theo nhung van ko hien ra icon??????co anh nao bay em voi, nickYahoo cua em la king_master_1510

Vui Lòng Gõ Tiếng Việt Có Dấu!!!

Last edited by a moderator:

nguyenvansang

Well-Known Member
cac anh oi cho em hoi ,em dang xa`i con N95 muon choi cac game N-gage thi phai lam sao? em down ve roi,ho ve copy vao system va libs gi do lam theo nhung van ko hien ra icon??????co anh nao bay em voi, nickYahoo cua em la king_master_1510

Vui Lòng Gõ Tiếng Việt Có Dấu!!!

N95 thì ko chơi game trong Topic này được rồi
Bạn qua S60v3 mà tìm game c ho nó nhá
Bạn nên đọc kkĩ thông ti n về Game cho nó nhớb-)

Status
Không mở trả lời sau này.