• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Game N-Gage.

Status
Không mở trả lời sau này.

manoffury

ah quên mất anh up cả game fifa 2008 lại đc ko trong file anh up chỉ toàn file ảnh ko co file để chạy game. thank anh nhìu.

bmh

các bạn cho mình hỏi thăm,mình cài games fifa 2007 thì máy mình báo là bộ nhờ yếu,mặc dù máy mình không cài cái gì cả,có cách nào cài được không,mình cám ơn rất nhiều.

tieuoanh

Super V.I.P
các bạn cho mình hỏi thăm,mình cài games fifa 2007 thì máy mình báo là bộ nhờ yếu,mặc dù máy mình không cài cái gì cả,có cách nào cài được không,mình cám ơn rất nhiều.

bạn khởi động lại máy rùi cài đặt nhé :D

tieuoanh

Super V.I.P
Bac TIEUOANH biet thi hang tra loi nha, chu dung co len day ma tinh vi,neu don gian vay thi ai tra biet.

híc
bạn thử chạy 1 đống ứng dụng
hoặc đơn giản để máy lâu rồi lấy ra cài game N-Gage có được ko nhé ??? >:)
nếu ko được thì làm như mình nói : restart máy để giải phóng bộ nhớ RAM nhé

hakkinen

Bạn dùng phần mềm Unmake sis dưới đây để bung file sis ra, sẽ được các thư mục, thường là C và E (C là bộ nhớ trong của máy, E là thẻ nhớ). Copy các thư mục con trong thư mục C vào bộ nhớ máy (dùng FExplorer), các thư mục con trong thư mục E vào thẻ nhớ. Khởi động lại sẽ thấy icon game ngay. Cái này dùng để cài các ứng dụng đòi hỏi Ram quá lớn mà Ngage sau khi cài 1 số phần mềm sẽ k còn đủ để đáp ứng. Còn soft và game cho Ngage cũng như Symbian nói chung thì bạn vào đây www.ipmart-forum.com là có hết, đủ các định dạng, thể loại. Chúc vui!

KangTaJun

Khó hiểu nhì ... Mình cài sẵn bản Fifa 2005 .. sau đó xóa thư mục cùa Fifa 2005 rồi .. Copy thư mục của Fifa 2008 vào ... Sao nó chỉ thay đổi mỗi cái giao diện .. còn các cái khác như cũ hết :D
kể cả các career mình đang làm nữa :D ... Chắc là có file save ở đâu đó .. bác nào cài rồi nói giúp phát nào ^^!

babaruarua

Thực tế là 2 game này không có gì là khác biệt cả bạn ạ, cái khác thì không đáng kể đâu. Ví dụ như âm thanh nhạc nền của 2 cái là khác nhau nhưng giao diện hầu như không thay đổi vì bản 2008 là bản phát triển của 2005 mà thôi.

KangTaJun

Thực tế là 2 game này không có gì là khác biệt cả bạn ạ, cái khác thì không đáng kể đâu. Ví dụ như âm thanh nhạc nền của 2 cái là khác nhau nhưng giao diện hầu như không thay đổi vì bản 2008 là bản phát triển của 2005 mà thôi.

Ai có biết File chỉ số của các cầu thủ hay ko ?? hay mình muốn Edit các cầu thủ của các đội thì phải edit ở đâu ??
Mình cũng muốn phát triển game này chút ^^!
Và muốn edit đc file đó thì phải có chương trình gì để edit .. Ai biết trả lời dùm ...
Game Fifa 2008 á ^^!

Kojiro

Super V.I.P
các bác cho em cái game konami 08 được không,em tìm hoài mà không thấy

Game đá banh hả bạn? Bạn vào thread Java cập nhật P2, dùng chức năng search gõ 2008 (tìm theo dạng bài post) là thấy à!

codoclangtu_tv

FIX FIFA 2008 3D and Coming Soon FIFA beta 2009 3DII​

Game rất hay,dung lượng nhỏ,hình ảnh,đẹp,game quá quen thuộc phiên bản mới cập nhật...

Các bạn chỉ viẹc mở App của thẻ nhớ sau đó copy từ App của game vào chơi thôi

Shot at 2007-08-02​
up game lên làm cái gì mà không thấy bác cho pass giải nén vậy :-/

tuananh030393

mấy bác cho em hỏi máy N95-8GB có cài được FIFA 08 không mà cài thế nào chứ .SIS cài nó cứ báo file không được hỗ trợ

lucasthomas

FIX FIFA 2008 3D and Coming Soon FIFA beta 2009 3DII là gì ?

Cho em hỏi trò "FIX FIFA 2008 3D and Coming Soon FIFA beta 2009 3DII" giải nén vói passwords là pdaviet.net phải ko ? Mà sao em ko tài nào giải được, toàn báo lỗi sai pass. Có thể giúp em không.

duaconkhonuoi

có rất nhiều link đã die hết rồi...các bác có thể check lai va up lai link khac đc không vây... nhất là các link trong 4share

Bạn nên đưa links cụ thể để tác giả fix lỗi!

Last edited by a moderator:

meopiego

Hell
Striker Styx Road mà bạn post có phải là bản full ko?Toàn là tiếng TQ không à!

nguyenphuocho

GAME FOR N-GAGE [Fix Giao Diện] !!!

SONICN

http://www.mediafire.com/?ommdfunc2dy

SEGA.Virtua.Cop

http://www.mediafire.com/?wgwjjtxot4m

WWE_Aftershock

http://www.mediafire.com/?lggtzmcymh3

Status
Không mở trả lời sau này.