• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật Game N-Gage.

Status
Không mở trả lời sau này.

BatKid

Super V.I.P
The Sims Bustin' Out

Nhập vai và điều khiển những Sim, Game rất nổi tiếng mà chúng ta đã biết qua PC, còn ở mobile thì sao ??? sẽ là 1 game play rất khác, cuốn hút người chơi từ phút đầu tiên ... Hãy làm theo những yêu cầu của game song song đó tìm co mình 1 công việc thích hợp để kiếm thêm tiền - vì sao ư :D vì nó là đặt trưng của game The Sim :)

Click Here :

Have Funs :D

speed

Anh tieuoanh có thể up lại cho em cái game trượt Skateboard và game đánh võ đài ko ?? Mà game đó chơi trên Ngage có được ko anh ? Giới thiệu cho em thêm vài game óanh nhau, đi cảnh nữa đi anh ?

tieuoanh

Super V.I.P
tình hình là 2 hôm nay mạng chán quá
mình upload mãi ko đc :(
bạn thử down = link của PhamHoangVu xem
nhớ tắt chương trình hỗ trợ download trc thì mới down đc :D

speed

Link no cũng die hết anh ơi . Riêng game King Of Fighter thì em cài xong nó báo "System error" là sao vậy anh ? Tại game bị lỗi hay tại em cài vậy ... Hix, cái game mình thích sao toàn die với error ... Đời thiệt bất công ...

tieuoanh

Super V.I.P
bạn dùng máy gì?
thử tham khảo xem game có tương thích với máy ko ở trang 1 nhé :D
chắc là do ko tương thích nên có thông báo nt đấy

anhminh

Down được rồi, nhưng sao khi chạy thì nó lại treo máy, sau đó thì khởi động lại máy, hic. Hỏi luôn là game 3kindoms cờ rắc như thế nào vậy?

hoanminhmai

Banned
Sao 2 cái game đánh võ ở trang 2 mình tải hoài không được vậy kìa,bạn nào xem lại giúp mình với!

hoanminhmai

Banned
Mình do wn được rồi,nhưng không biết có cài được vào thằng N70 của mình được không nữa,cám ơn bạn Hoàng Vũ nhiều nha!

PhamHoangVu

Muốn xem có xài đc cho N70 thì bạn hãy chuyển đến trang đầu tiên đó, ở đó có ghi hết đó!!

Chúc Vui :D :D :D

Hungpdahl

Well-Known Member
Space Impact Revolution X... BLUETOOTH MULTIPLAYER Game

Game hay chơi qua Bluetooth đây!

NGage , QD, 6600, 6260

horkbajir

anh tieuoanh cho em hỏi 1 câu :) game này là N-Gage fix chơi trên S60 thường nhưng có chơi đc trên N-Gage ko ạ?

tieuoanh

Super V.I.P
anh tieuoanh cho em hỏi 1 câu :) game này là N-Gage fix chơi trên S60 thường nhưng có chơi đc trên N-Gage ko ạ?

mình ko có N-Gage để test nhưng mình nghĩ là được đấy
bạn thử cài xem sao nhé =D>

Status
Không mở trả lời sau này.