• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật game "Người lớn" 18+.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
GL S.e.x.y Poker 2006
[HIDE]http://www.4shared.com/file/42084917/7593de5d/SexyPoker2006_N70.html[/HIDE]

taohehehe

hì hì , tìm thấy rùi, mạc dù là ko donw dc file dính kèm nào hết , nhưng cũng thank nha, sẽ way lai tìm douwwn típ khi nao furum khắc fuc5 ...thank mấy pro

minhdan_cdt01

mình góp ý thế này nhé.dạo này diễn đàn đang nâng cấp. bạn nào kêu ca về ko down được phần mềm hay game thì chỉ cần lấy tên nó. Sau đó paste vào google.com.vn để tìm kiếm.mình cũng dùng thử cách này thấy rất hữu hiệu

H

hachithanh091

Guest
Mấy cái game này là game java hay là game cho Symbian

taohehehe

hôm nay cũng dơ dc may cai, hì hì, thank, ma may game o trang sau vẫn chưa dơ dc, ma kệ, để chơi xong may cai game hôm nay dơ dc cai dã, chán rui zo6 up dat tip'

Ichisa

Toàn game hay nhưng ko cách nào down được...E down mãi mà chảng được gì cả...

Anhtoitb

sao minh nhấn vào link no k chạy vậy máy pác

hôm nay cũng dơ dc may cai, hì hì, thank, ma may game o trang sau vẫn chưa dơ dc, ma kệ, để chơi xong may cai game hôm nay dơ dc cai dã, chán rui zo6 up dat tip'

Toàn game hay nhưng ko cách nào down được...E down mãi mà chảng được gì cả...

Các bạn chú ý đọc kỹ nội quy của diễn đàn nhé! Hãy post đủ 10 bài trở lên thì có quyền được down trên diễn đàn!

Kojiro

Super V.I.P
Những game này post từ khá lâu. Qua quá trình di chuyển server thì các file đính kém đã không còn tác dụng vì vậy khi các bạn nhấp vào link sẽ chạy ra trang trắng.

Đây là lỗi các ĐHV quản lý khu vực, xin nhận lỗi với các bạn.

Khu vực này đang thiếu các nhân tố post game cập nhật cho mọi người và sửa các link. Ai có khả năng thì PM cho mình, mình sẽ mở cửa lại cho các bạn up.

Tạm thời mình sẽ đóng topic này nhé!

Status
Không mở trả lời sau này.