• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật game "Người lớn" 18+.

Status
Không mở trả lời sau này.

Hungpdahl

Well-Known Member
ETLizard : Bad Girls Dormitory 2 - (176x208) N70 J2ME
(R*T*IL-SEGames-Team)

doananh

em không cài mấy file *.jar vào con N gage QD của em được, hình như nó bị lỗi hay sao ấy? có bác nào giúp em với, đuôi sis thì vẫn cài được. Bác nào có mấy game thể loại này mà đuôi sis cho em với nhé

tkd

em không cài mấy file *.jar vào con N gage QD của em được, hình như nó bị lỗi hay sao ấy? có bác nào giúp em với, đuôi sis thì vẫn cài được. Bác nào có mấy game thể loại này mà đuôi sis cho em với nhé
Game thể loại này mà dạng .sis thì hơi hiếm.Bạn chịu khó search một số Game java Support cho Ngage đi,chẳng hạn như Kamasutra hay Kamasutris vậy.Cần chú ý là Ngage chỉ hỗ trợ Java 1.0 cho nên có một số Game Java trên diễn đàn đòi hỏi Java 2.0 thì Ngage không thể chạy được.

doccothienton

các bác ơi, cho em hỏi game nào chơi đc trên máy T_mobile MDA Vario III vậy? Em tải mấy trò về chơi thử mà ko đc trò nào hết. Và mong mọi người chỉ cho là sau khi tải về PC thì làm thế nào để chơi đc trên Mobile? Thanks!

Status
Không mở trả lời sau này.