• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật ] iAPFree 3.0.1 - H@ck In App Purchase mạnh hơn iAP Cr@cker

bigboo

mình đang xài ip4s cài bản này vào nhưng crack kg đc, cứ bị đòi ID aplle và pass :( . Lúc trc x2i IAD Cr@.. thì lại ok
có pro nào chỉ giúp với nha
Tks

xóa iapfree -> xóa source -> reboot máy -> add source -> cài lại iapfree -> respring -> tận hưởng ;)

chungthui

Sao cái iApfree 3.0.1 mình cài theo hướng dẫn rồi, nhưng vào install plugin ít quá, có khoảng chừng 10 game thôi, còn trong bảng compatible thì quá chừng game luôn...hix

bigboo

Sao cái iApfree 3.0.1 mình cài theo hướng dẫn rồi, nhưng vào install plugin ít quá, có khoảng chừng 10 game thôi, còn trong bảng compatible thì quá chừng game luôn...hix

còn lại là tự động hết

qu0clu4n94

em ios 6.1.3, đã JB. lần đầu cài iapfree thì vẫn cài và dùng bình thường. sau khi restore cài lại thì lúc ấn vào more plugins thì k thấy core plugin đâu cả. ai giúp e với