• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật theme cho S60v5

Status
Không mở trả lời sau này.

Ntv_79

Strike

DOWNLOAD

Ntv_79

Vivid Green By Larsson
Một theme tuyệt đẹp của larson nữa đây. Theme này widget ngoài màn hình cũng trong suốt nên nhìn rất đẹp!

DOWNLOAD HERE

huy_turbo

Theme HTC cực đẹp cho Symbian S60v5 !

Theme HTC for Symbian 2010 , giao diện cực đẹp với Icon cực màu mè và sống động , đảm bảo cài là thích :))=))

TẢI VỀ

Chỉnh sửa cuối:

Bo0Bo0

Apple World By Acros08

Một theme rất đẹp với bộ icons cũng rất đẹp!

pass: Ntv_79

DOWNLOAD

CHo mình hỏi ai có file cài cái này ko..mình down về cài thì máy báo tập tin bị lỗi là sao hả các bạn
Minh là máy nokia 5233

Ntv_79

CHo mình hỏi ai có file cài cái này ko..mình down về cài thì máy báo tập tin bị lỗi là sao hả các bạn
Minh là máy nokia 5233

File lớn thì down và giải nén trên máy tính nhé. Giải nén trên điện thoại sẽ có thể bị lỗi!

shido_katori

Active Member
cái này của Symbian^3, cài thì cài dc trên S60v5 nhưng ko có icon app với pin sóng, bạn post nên test trước dùm cái :-?

Luu_Tan_Vu

THEME CỰC ĐẸP CHO S60V5

ĐÂY LÀ THEME NOKIA WHITE VỚI ICON N8. FULL ICON NẾU ICON NÀO CHƯA FULL CÁC BẠN POST HÌNH MÌNH SẼ THÊM VÀO.
[DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?x9jp8u95u5aod9b[/DOWNLOAD]

Status
Không mở trả lời sau này.