• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CẬP NHẬT ỨNG DỤNG CHO DÒNG S90

CongVoi

Super V.I.P
bạn xem lại hộ mh cái link của mobilepdf reader cái.(kèm theo hướng dẫn sử dụng luôn).mh đang cần.trả lời sớm hộ mh nhé!thanks

Của bạn đây nhé:

Giải nén ra,cài đặt bình thường.Đây là phần mềm giúp bạn đọc được các file như txt...

CongVoi

Super V.I.P
SmartMovie_symbian_lcg_3_25

Chương trình xem video avi.Links dễ down

CongVoi

Super V.I.P
Viking.Informatics.DVDPlayer.v1.25.S90

Là chương trình chơi DVD cho máy của bạn

Functions:

fullscreen playback (Nokia 3650, N-Gage: 4096 colors, Nokia 3660, 6600, 7610, 7710: 65565 colors);
start at a user-defined position;
fast forward and backward.
Supported movie format:

AVI file
picture width: 320 or 212 (for Nokia 7710), or 208 pixels (for the other phones);
DivX orXviD encoded video
8kHz or 16kHz, MP3 encoded audio
interlaced, max. 15 frame per second.
Recommended bitrates:

video bitrate 80 - 200 kbps
audio bitrate 16- 32kbps, 16kHz, mono
using these settings, a 2-hour movie will be about 70Mbyte - 150Mbyte

CongVoi

Super V.I.P
Islamic Organizer V 1.1 from AsgaTech

THis organizer is same like every organizer , u can organize ur schedule with sound reminder like meeting anneversary etc with calendar in day view or week view .... The different it's showed hijri & gregorian Calendar. Praying time , direction of qeblla. It's support english , Arabic and French langguage.

hienku123

Ban oi hinh` nhu cac file da bi xoa het rui hay sao ay minh` ko vao dc file nao ca minh la thanh` vien moi mong dc giup do.

Kojiro

Super V.I.P
Ban oi hinh` nhu cac file da bi xoa het rui hay sao ay minh` ko vao dc file nao ca minh la thanh` vien moi mong dc giup do.

Lần sau post bài có dâu tiếng Việt nha bạn!

Các link ở các trang đầu đa số die hết rồi bạn. Nếu cần gì bạn nói mình search dùm cho.

hienku123

Hix máy em hông chạy đc cái nào hết có ai giúp em với.Máy báo "Unknown file format"