• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Cập nhật và thảo luận các Screensaver - Wallpaper cho S60v3.

Kojiro

Super V.I.P
RealVista Desktop - Giao diện vista cho S60 v3.

Mình chưa test nhưng theo giới thiệu thì thế này: ứng dụng này đã sign, có thay đổi icon so với bản trước, ...

Các bạn có thể tham khảo tại đây:
Mã:
http://rvdflash.googlepages.com/evolution_of_minds

Cần có flashlite 2.1 hay cao hơn và cài vào thẻ nhớ để sử dụng nhé.

RVDE_240x320_selfsigned.zip

Last edited by a moderator:

Linkman

Cài vào N95 chả thấy gì cả.
Nó bào là cài thành công nhưng chả thấy Icon để chạy đâu

TraiNgheoHn

bạn vào flahlite mở cái đó lên ở trên thẻ nhớ đó. Chạy đẹp lắm,nhưng phải cố gắng thích nghi với nó mới quen được hiiii

Kojiro

Super V.I.P
Cập nhật các Screensaver - Wallpaper cho S60v3.

Wappy wallpaper (flash lite 2.0 Based)

Kojiro

Super V.I.P
TY1ScrSaver 1.01

Down file bên dưới về, giải nén ra rồi lấy file TY1.mbm" chép đè vào c:\data\TY1ScrSaver.

Sau khi chép xong, đừng chọn vội mà hãy chọn screensaver "Date and Time" cho nó chạy, sau đó quay lại hãy chọn screen vừa cài.

Kojiro

Super V.I.P
iBattery

Chép file swf vào E:/Others rồi dùng flashlite 3 để mở nhé!
Phải chạy thủ công chứ không tự động được :D

Kojiro

Super V.I.P
New year Count Down Clock & Firework Wallpaper/Screen Saver

Có đếm ngược thời gian đến tết dương lịch nữa.

devil13

New year Count Down Clock & Firework Wallpaper/Screen Saver

Có đếm ngược thời gian đến tết dương lịch nữa.

cái này cũng có thể mở bằng animation nửa đó bro

devil13

TY1ScrSaver 1.01

Down file bên dưới về, giải nén ra rồi lấy file TY1.mbm" chép đè vào c:\data\TY1ScrSaver.

Sau khi chép xong, đừng chọn vội mà hãy chọn screensaver "Date and Time" cho nó chạy, sau đó quay lại hãy chọn screen vừa cài.

cái này mở lên hình bị lấp mất một khoảng bro ơi

antonixic

bác Kojiro mở cái topic nhày hay nè,trước h đi kiếm mấy cái sreen saver cho con N73 mà ít quá (tại nó hông cho dùng file gì swf làm screen saver)

Mà giao diện mới của 4rum bỏ mất fần thx rồi nên hỏng có "dùng hành động" đc, đành fải thx bác bằng lời vậy :D Bác cố kiếm mấy cái mà screen saver là chương trình nhe ^^

Kojiro

Super V.I.P
bác Kojiro mở cái topic nhày hay nè,trước h đi kiếm mấy cái sreen saver cho con N73 mà ít quá (tại nó hông cho dùng file gì swf làm screen saver)

Mà giao diện mới của 4rum bỏ mất fần thx rồi nên hỏng có "dùng hành động" đc, đành fải thx bác bằng lời vậy :D Bác cố kiếm mấy cái mà screen saver là chương trình nhe ^^

Kéo hết trang đang xem xuống phía dưới, nhìn qua gốc trái, tại dòng Blueworld, nhấp vào chọn PV Blue rùi thanks tớ nhe :p

Mình cứ up screen thôi, tại thấy đa số là file swf không à, biết là bất tiện nhưng người ta sao mình vậy ;;)

Sẽ cố tìm :)