• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Cập nhật] ZntxHan _ Siêu dịch 2.04 EN S60v3 !

Thangnd31082

ZntxHan _ Siêu dịch 2.04 EN S60v3 !​

Bản này đã có bên v2 từ lâu nhưng trên v3 chưa thấy anh em nào pót cả chắc dạo này mọi người ưa dùng Mobihex hơn chăng ?
Khỏi phải nói nhiều với phần mềm này nữa ! Anh em nào hứng thú thì có thể xử lý bản CN còn mình chỉ chia sẻ được cho anh em bản EN này thôi ! Hy vọng tối nay về sẽ có bản Việt hóa !:p

Nguồn : www.dreamstrikes.com

hduonghn

Cái này có lâu rồi mà, thấy mấy bro của PV post bên opda cả bản việt hóa nữa đó. Mà post vào box Python thì tiện hơn chứ nhỉ. Phiền bro up dùm cái Winfile mà bro nói là chạy tốt đó lên được không? Thanks!

Thangnd31082

Cái này có lâu rồi mà, thấy mấy bro của PV post bên opda cả bản việt hóa nữa đó. Mà post vào box Python thì tiện hơn chứ nhỉ. Phiền bro up dùm cái Winfile mà bro nói là chạy tốt đó lên được không? Thanks!

Win file dành cho v2 thôi bạn ạ ! N96 của bạn không phải v2 nên không xử được vụ này đâu :p
Phần mềm Siêu dịch của SymPviet cho v3 chỉ tới 2.03 thôi, v2 thì co bản 2.04 của VIP Dũng cập nhật lâu rồi !

Winfile cho V3 đã có từ lâu. Bạn muốn dùng không. Bản tiếng Tàu nhé;;) (không có Eng hoặc Vie đâu

Thangnd31082

Winfile cho V3 đã có từ lâu. Bạn muốn dùng không. Bản tiếng Tàu nhé;;) (không có Eng hoặc Vie đâu

Vậy thì phiền Thiện up giúp lên diễn đàn cho anh em đi, mình sẽ làm thịt nó !:D
Tuy nhiên theo hiểu biết của mình thì bản gốc của nó là tiếng italia đó !

Vậy thì phiền Thiện up giúp lên diễn đàn cho anh em đi, mình sẽ làm thịt nó !:D
Tuy nhiên theo hiểu biết của mình thì bản gốc của nó là tiếng italia đó !

Đây là bản tiếng Trung. Bản này mình sưu tầm có từ rất lâu

tuanloc1

Bạn nào hứng thú với WinFile thì vào đây tham khảo

Hỗ trợ:
5320 5700 6110Navigator 6120 6120c 6290 E50 E61i E65 E90 N71 N73 N73-1 N73-2 N73-5 N75 N76 N77 N78 N81 N82 N86 N92 N93 N93-1 N93i N93i-1 N95
E63 E71...

http://3gsoft.tech.sina.com.cn/pages/18431.html

Nếu được bạn tải về VH hoặc Anh hóa để giới thiệu cho ae thì tốt quá (mình thích PM mềm này nhưng ko biết tiếng Hồ).

Thangnd31082

Cái này phải test thử đã , format máy , thẻ dùng đủ các bộ Mdule chia sẻ mà vẫn không cài nổi thằng này
Cài được thì nó lại báo lỗi module , Vothien nguyên cứu lại thằng này xem sao nhé !

Cái này phải test thử đã , format máy , thẻ dùng đủ các bộ Mdule chia sẻ mà vẫn không cài nổi thằng này
Cài được thì nó lại báo lỗi module , Vothien nguyên cứu lại thằng này xem sao nhé !

Pro thangnd31082 chắc vất vả với thằng Winfile này quá nhỉ:D

Hiện nay các diễn đàn đều bó tay cho thằng này vì nó chỉ dành cho S60V2

Ngay cả thằng Trung Quốc up 1 đống Winfile cho v3, V5 này cũng không thể nào chạy được, vì dòng chữ Update Erro mỗi khi cài, mà cài được cũng thua!:( Quá đáng ghét:O

Nhưng yên tâm. Hãy xem vài hình minh họa mà mình đã tốn rất nhiều công sức cho thằng này nhé:D

Chỉnh sửa cuối:

Thangnd31082

Pro thangnd31082 chắc vất vả với thằng Winfile này quá nhỉ:D

Hiện nay các diễn đàn đều bó tay cho thằng này vì nó chỉ dành cho S60V2

Ngay cả thằng Trung Quốc up 1 đống Winfile cho v3, V5 này cũng không thể nào chạy được, vì dòng chữ Update Erro mỗi khi cài, mà cài được cũng thua!:( Quá đáng ghét:O

Nhưng yên tâm. Hãy xem vài hình minh họa mà mình đã tốn rất nhiều công sức cho thằng này nhé:D

Qúa tuyệt ! Phải online trên Skyfire ngay để xem ảnh và kết quả ngoài mong đợi ! Xem ra mấy bài lạc đề về winfile ở đây cũng không vô ích !
Dừng các vấn đề về winfile tại topic này , đề nghị Vothien lập topic riêng chia sẻ và chỉ rõ tại sao không hoạt động nổi của Winfile càng sớm càng tốt !

Winfile vô đối , Vothien tuyệt vời !

Chỉnh sửa cuối: