• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

{Caro}chơi qua BLUETOOTH

nouvu2372

ClickTacToe v.2.2.2 S60v3 - Addictive Bluetooth Game

Xin giới thiệu với các bạn 1 game cực kì thông dụng và hấp dẫn CHƠI CARO QUA BLUETOOTH
ANH EM PDAVIET CHƠI LAI RAI ĂN TIỀN ĐC RÙI ĐÂY=))

LINK MEDIAFIRE

Chỉnh sửa cuối:

hunter19000

Game nào nhẹ thì Post lên diễn đàn cho anh em dùng di động dễ down Dùng opera down tren mediafire không được *_*
Posted via Mobile Device

thanhnam711

hichic các bạn có wifi thích thật, mún down gì thì down, mình xài gprs down khoảng 1Mb là bay 15k :D

Bo0Bo0

Ặc có phải ai cũng wifi đâu down bằng net bình thường rẻ kinh rồi cop vào máy..

hunter19000

hichic các bạn có wifi thích thật, mún down gì thì down, mình xài gprs down khoảng 1Mb là bay 15k :D
mình vẫn down bằng gprs của mobifone miễn phí mà ^^ Dùng opera down cũng êm lắm ^^ . Ma game này có phải caro ko vậy mình vào chơi chẳng hiểu gì, nó cứ chạy loạn xạ cả lên hjc

Posted via Mobile Device

thanhnam711

hahaha không phải miễn phí đâu bạn mà chẳng qua là nó không trừ ngay sau khi bạn lên net mà một thời gian sau nó mới trừ, mới đầu mình cũng nghĩ như bạn nên cứ xài thoải mái và kết quả là....:D:D:D

hunter19000

hahaha không phải miễn phí đâu bạn mà chẳng qua là nó không trừ ngay sau khi bạn lên net mà một thời gian sau nó mới trừ, mới đầu mình cũng nghĩ như bạn nên cứ xài thoải mái và kết quả là....:D:D:D

Không biết có miễn phí không mà mình xài 3 tháng rồi, dung lượng down về chắc khoảng 1G ^^ tại bạn không biết cách thui

Posted via Mobile Device

angelpooh

ngộ ghê, hình như game này ko phải là caro như bình thường vẫn chơi đâu, vả lại khi kết nối 2 máy, 1 máy chọn X, máy kia chọn O thì nó báo phải register mới chơi được :((

hghtforever

cái trò này 2 thằng kiếm tờ giấy rồi chơi với nhau cho đỡ toét mắt :)). hj, dù sao cũng cám ơn ông.
PS: có ông nào tìm được cho tôi cái trò bombeman chơi đc qua bluetooth
- tôi hay test mấy trò chơi đc qua blth bằng n82 với cả 5610.. mie, máy mình phải cài hộc bơ, còn 5610 cop vào phát chơi luôn.. ==> 5610 xịn hơn n82!!!!!!:))

Chỉnh sửa cuối: