• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Castlevania: Demon III S60v3 MultiSceen CN

Status
Không mở trả lời sau này.

baeanhvaem

Kảm ơn bạn dongdieu nha.mình đang onl ưa mobile,hôm len PC mình thank sau.kiếm hộ mình bản 176x208

datvietdatviet

Game này lần náo tớ down ve cài đặt chạy đc một tí là nó páo là không thể cài đặt.hay tại bộ nhớ ram của máy ít qá tớ dùng nờ78.hay là sung đột với pm nào nhể cảc pạn.help me

dongdieu

baeanhvaem,đây là bản mutisceen mà có nghĩa là màn hình nào cũng chơi đc

coolboy_25

mình ko hack được live bạn nào biết chỉ mình với, bạn nào chơi phá đảo rùi xin hướng dẫn để chơi được tất cả các cửa

langtukhach1410

Mấy bạn ơi cho mình hỏi, làm thế nào để save game vậy? Cú thoát ra là chơi lại từ đầu???????~X(
Thanks nhìu nha

dongdieu

Game tiếng china nên bạn có gắng mày mò đâu đó có phần save đó

cong_namcam

Muốn save thì các bạn chạy lại chổ cái tượng chiếu chiếu đó.Khi nào các bạn vào chơi lại thì trong fần menu bấm ok vào chơi típ lun,còn bấm wa trái 1 lần là new game đó,wa 1 lần nữa là thoát game.Mình chơi hết tất cả các cửa rùi mà có thấy fá đảo gì đâu.chùm cuối là cửa cuối cùng ở trên đánh nó mà continue mấy lần.Bi giờ mình hack tiền xong vào mua cái bình màu xanh ngọc là lên đc 1 cấp.Bi giờ mình cấp 2000 mấy rùi keke đánh lại trùm cuối 5s chết ngắt.Bấm số 7 hay 9 chưởng nó thì 1s chất weo.Các bạn chơi đc mấy cửa là nó có cho 1 cây kiếm màu vàng gần mấy cái cửa đó nhảy lên lấy.cây này đam mạnh nhất.Cứ vậy hoài chán wá xóa lun gòy

LRA

Tình cờ mò vào được đây. Cảm ơn bác chủ thớt.:D
Dòng Cv tôi chơi gần như hết các bản ở tất cả các hệ máy rồi.

1 vài nút cơ bản:
  • 1 - 3: nhảy. Bấm 2 lần thì nhân vật sẽ nhảy cao hơn.
  • 4 & 6: di chuyển.
  • 5: đánh. Giữ phím 5 để đánh liên tục.
  • 7 & 9: chưởng hoặc kích hoạt tuyệt chiêu (tùy vào thanh kiếm đang sử dụng)
  • 8: ngồi xuống. Bấm 2 lần thì nhân vật sẽ nhảy xuống dưới.
Đang chiến trên con X3. Có 1 trục trặc nhỏ là save thì được nhưng load thì không. Thỉnh thoảng nó lại tự động reset nên phải chơi từ đầu mới chán.:mad:)
Trong đám vũ khí thì thanh kiếm đen là lợi nhất. Nó là thanh kiếm hút máu nên khỏi sợ chết.

Status
Không mở trả lời sau này.