• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Câu lạc bộ nữ trọc phú

Status
Không mở trả lời sau này.

Bete

hehe. Đề nghị thành lập câu lạc bộ nữ trọc phú trong PV đi.
Điều kiện tham gia: Tổng tài sản trên 1000$

Hehe! Trước mắt là có Fanyuan, bé Te nè. Có ai muốn tham gia nữa hông?
;;)

có trên 1000$ mà cũng làm trọc phú à. hâm nặng phải trên 10.000$ thì mới dc hết trò đi spam lung tung

hoangcuky

Vào phòng bé Te không thấy nồng nặc mùi Chanh hay sao mà bác dám nói vậy ?>:)

fanyuan

Mình giàu cũng khổ thiệt, be Te rảnh đi shopping với Fanyuan nhé :))

Vietvnn

Super V.I.P
như vậy là sao , tiền thật hay .. tài sản ảo của web ah ?
là tài sản ảo trên PV đấy... đó là một phần để chứng tỏ công sức đóng góp cho diễn đàn này mà:D
@BeTe ơi... theo anh nên đổi tiêu đề là câu lạc bộ trọc phú của PV để anh tham gia với.

BatKid

Super V.I.P
ạc, có 1000$ mà đòi làm trọc phú =)) , anh có mười mấy k mà vẫn an phận làm bần cố nông nè :))

Bete

ạc, có 1000$ mà đòi làm trọc phú =)) , anh có mười mấy k mà vẫn an phận làm bần cố nông nè :))

Nhưng anh là nam mừ. Anh lại có cả 1 công ty lô đề với hàng trăm con bạc khát nước. Còn bọn em là nữ, chỉ chuyên spam, mà spam lại không có tiền nên có 1000$ thì đúng là... trọc phú òi
:D:D:D

Huycl2507

Nhưng anh là nam mừ. Anh lại có cả 1 công ty lô đề với hàng trăm con bạc khát nước. Còn bọn em là nữ, chỉ chuyên spam, mà spam lại không có tiền nên có 1000$ thì đúng là... trọc phú òi
:D:D:D

Edit lại nha Bete,BatKidGiám đốc công ty cá độ mới đúng:D

Phoenix

tui spam với nhé các bác. đang cần 10post nên các bác thông cảm nha

Bài này là thế nào hả bạn, có đáng bị xóa không nhỉ???:-? X-( X-( X-(

@Bete: Bé ơi! Giàu có thế, tài sản nhiều thế kia, tặng cho anh con PPC nào xài tạm đi!!!!:( :(

fanyuan

Te ơi, chơi hụi đi te, chị em nào chơi hụi thì đăng ký nhe, heheh. Hi hi ai cần thì hốt hụi trước để đáp ứng như cầu mua sắm, héhé :))

fanyuan

Te ơi, chơi hụi đi te, chị em nào chơi hụi thì đăng ký nhe, heheh. Hi hi ai cần thì hốt hụi trước để đáp ứng như cầu mua sắm, héhé :))

timhieu

Sao có đến 2bài nhỉ!!!:-? :-?? Hụi này có giống như "hụi Vườn Tre" (nổi tiếng 1thời TP.HCM đó!) kô nhỉ!? :-/ >:)

Bete

Fanyuan: ý kiến hay. Mình làm thành vừa câu lạc bộ nữ trọc phú kiêm chơi hụi để đi shop hay à nha

Huycl2507

BeTe làm cái hướng dẫn cho anh em tiện chơi ké nào !! :D

Đây là Câu lạc bộ nữ trọc phú nhé.Phụ nam không được tham giab-)
@Bete: đề nghị Te edit tại Topic : Câu lạc bộ trọc phú nhé,để cho phụ nam được tham gia với:D

Status
Không mở trả lời sau này.