• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CDigiClock - Clock Titanium with TouchFlo style

qqonline33

Giao diện titanium đồng hồ với style quen thuộc TouchFlo. Phiên bản 0.45
Test cho mọi màn hình. Hỗ trợ Landscape.

Cài đặt:

Last edited by a moderator:

QuangThang89

Bạn ko thấy giao diện Titanium đó àh, chỉ có WM6.5 mới có giao diện này => only for WM6.5 :D

nam470

Nhưng cái MortScript là để làm gì vậy bro ơi? Máy mình khi khởi động thấy báo về MortScript mà chẳng biết là gì cả, hic

blackdoor

Manager
Nhưng cái MortScript là để làm gì vậy bro ơi? Máy mình khi khởi động thấy báo về MortScript mà chẳng biết là gì cả, hic

MortScript hỗ trợ để chạy Titanium, khi khởi động máy MortScript sẽ chạy và hiện một thông báo, bạn chỉ việc chọn OK trên đó thôi.

mktrieu

Meomun208 có thể gửi cho mình giao diện bạn đang xài ? cám ơn meomun nhiều nhiều nha !

tunghia

mih cài cHeroclock thì báo lỗi "an unexpected error has occurred in ATPlugininstaller.exe" thì phải làm sao hả bạn. mih dùng con atomliffe rom Beta 13 UC Build 23001

qqonline33

mih cài cHeroclock thì báo lỗi "an unexpected error has occurred in ATPlugininstaller.exe" thì phải làm sao hả bạn. mih dùng con atomliffe rom Beta 13 UC Build 23001

Mình sẽ cố hồi âm lại cho tác giả... Trong bài viết ko thấy tác giả đề cập đến cái này...

JongZiZi

Không biết có làm sai gì không mà cài theo đúng MScript rồi cài CDC0.45 rồi mà chã thấy gì hết.
Cài cái HeroClockv0.1 cũng vậy. Chán wá trời ơi.

QuangThang89

Xài cái này ram mạnh 1 tý thì còn được, chứa những máy ram 64MB giật tung người :((

d4mt3r

hjc hjc...............ko cài đc con này
mà ko phải bản rom 6.5 nào cũng tuơng thích với con này đâu
e đang xài rom 6.5 (build 23016.5.3.0 luca16) mà có cài đc đâu,cài vào máy cũng như vào thẻ đều ko đc
kết cái đồng hồ và cái weather của cái này mà hok biết phải lam sao
pác nào pm giúp cái
thanks...............

JongZiZi

Mình thì xài bản 21864 bên XDA, nhưng cài cái nào cũng ko đc. Đành way lại với Manila 2. :(

qqonline33

hjc hjc...............ko cài đc con này
mà ko phải bản rom 6.5 nào cũng tuơng thích với con này đâu
e đang xài rom 6.5 (build 23016.5.3.0 luca16) mà có cài đc đâu,cài vào máy cũng như vào thẻ đều ko đc
kết cái đồng hồ và cái weather của cái này mà hok biết phải lam sao
pác nào pm giúp cái
thanks...............
Đúng như bạn nói, ko phải bản rom nào cũng tương thích, mình cài trên bản rom trước thì đc, còn bản sau này thì... nothing.