• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW-5530 mượt như N8

baydi

Đây là bản CFW-5530 của AnhtamHCM bên symbianvn.net tích hơp các mod mới nhất quá quen thuộc nên mình không cần giới thiệu nhiều.

Nổi bật
* RAM: -66-73MB
* Full icon N8
* Cảm ứng cực mượt mà cho cảm giác như dùng N8
:D

DEmo

DOwNLOAD
Mã:
http://www.mediafire.com/?4rq1eeb7in981tj

taothephong

ai hack rồi cho cảm nhận vs;;),mình vừa mới hack cfw c6 hôm wa,h chẳng bít cfw này có ngon hơn k đây.

baydi

Tôi đóng góp y kiến thế này: mọi người up bản CFW C6-5530 của anh Bảo vọc đã rồi qua CFW-5530 này, sau đó thấy cái nào ngon dung luôn

baydi

Trởi ơi Test kĩ lằm rồi mới post lên đấy, mượt lắm dầy du các mod

khoa1989

bản này mình cũng thấy bên symbianvn rồi nhưng chưa test thử đc.mình cũng đang chạy bản ngày mồng 2 tết của anh tâm.nói chung rất ok không thấy lỗi gì cả.mìn dùng từ hôm m2 đến giờ vẫ chưa thấy lỗi nào cả:-?

lat123

bản gốc ram cao:Nên dùng chung với SPB cho đẹp hoặc phù hợp với người nào hay lướt web,nghe nhạc bằng ttpod =,bản C6 ít ram nên duyệt web toàn báo hok đủ bộ nhớ, chỉ dám dùng trình chơi nhạc mặc định :( => giá mà thằng Nokia nó tăng gấp đôi ram cho s60 5th nhỉ ;;)

baydi

bản gốc ram cao:Nên dùng chung với SPB cho đẹp hoặc phù hợp với người nào hay lướt web,nghe nhạc bằng ttpod =,bản C6 ít ram nên duyệt web toàn báo hok đủ bộ nhớ, chỉ dám dùng trình chơi nhạc mặc định :( => giá mà thằng Nokia nó tăng gấp đôi ram cho s60 5th nhỉ ;;)

Bản này là bản CFW gốc mà

minhthang772

những bản của aTam đều rất ok nên các bạn cứ yên tâm jaf mình cũng đang xài đây

taothephong

thôi test xem thử,bữa trc mình có test thử bản free 75M bộ nhớ RAM of a Tâm,mà thấy RAM thì đúng là khủng thiệt,mà dùng thì lag hơn các bản C6,k bít bản này thế nào đây.:-??

baydi

Bản này RAm to,chạy êm có thể kết hợp với Mobile shell mod Windows Phone 7 bên ứng dụng. Tuyệt

baydi

Bạn cài thêm UCDesk (seach trên diễn đàn hay google đều dc) rồi bạn sể hiẻu nó làm gì :D