• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 5800/C6-N97 Tiếng Việt - Âm lịch by w32pateb

jackpham

Chắc phải nhờ "w32pateb"+"galabuon"+"Mathanh" hợp tác lại mới có bản ecom hoàn chỉnh vừa có âm lịch vừa có QWERTY TV

w32pateb

Chắc phải nhờ "w32pateb"+"galabuon"+"Mathanh" hợp tác lại mới có bản ecom hoàn chỉnh vừa có âm lịch vừa có QWERTY TV
Đang nghiên cứu sửa File PtiKeymappings_612_35.dll hoặc file PtiKeymappings_612_01.dll để có bàn phím qwerty.

jackpham

Đang nghiên cứu sửa File PtiKeymappings_612_35.dll hoặc file PtiKeymappings_612_01.dll để có bàn phím qwerty.

Nếu mod được bàn phím này có tiếng Việt thì hay biết mấy. Phím này bấm không bị sai

galabuon

jackpham cứ tách âm lịch trong CFW của mình. Mình moved nhầm nên ở trong CFW mất rồi.
gói Âm lịch tương tự như âm lịch của FW 50, 40 đó (các file tương tự), nhớ lấy ecom nhé (mình đã sửa để vừa có âm lịch và T Việt).
CFW của jackpham thường lòe loẹt nhỉ.

tách ra dùm đi :D, đang xài 3g trả phí , ko down nhìu dc . thx :D

trong này đang náo nhiệt vậy mà chưa thấy MÃ ĐẠI CA ( mathanh ) có ý kiến nhỉ????
chắc ảnh đang dày công tu nghiên cứu đây .? :D tôi cá 1,2 ngày nữa là lại có tin mới tư MÃ ĐẠI CA đây.anh em chờ dùng TẸT nha :)) :))

w32pateb

Đối với lỗi thanh danh bạ witget các bạn sửa như sau: dùng chức năng sao chép danh bạ qua bộ nhớ khác (bộ nhớ thẻ) sau đó reset mặc định lại cho máy (*#7370# bấm tiếp 12345), kế tiếp là copy danh bạ từ bộ nhớ thẻ vào lại cho máy. Xong rồi đó bạn thử add thanh danh bạ widget xem.
Jackpham ơi, Sao mình làm như bạn rồi mà kô được nhỉ, thanh danh bạ cũng kô hiện hình mặt người và dấu + luôn.

Chỉnh sửa cuối: