• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW][5800 v52.0.007] - CLASSICO - Trời Lam [thanhhaifire]

vutaikt

bạn kitafung này..

Cài kms 9.0 xung đột với safe manager đấy. Pm diệt virus bạn lên cài 1 thui... Ko thì hay restart máy lắm..

chjpkute

mình muốn xoá theme white thì làm thế nào mình dùng pc bàn chưa có lap top.bạn nào biết chỉ giùm nha

ChanYue

mình muốn xoá theme white thì làm thế nào mình dùng pc bàn chưa có lap top.bạn nào biết chỉ giùm nha

xóa 2 folder có tên 20022F28 1 cái nằm trong resource, 1 cái nằm trong private\10207114\import xong thay đổi lại giá trị theme khởi động

kidlordhp

Final rồi bạn ơi, vì chẳng có gì mới để mà thêm vào cho em nó cả. Nếu có chắc thay đổi hiệu ứng thôi, cái này các bạn tự làm cũng được hen.

Cho minh xin may cai anh nen cua ban dc ko :))

ferrari777

Bản này mà bỏ đi chat rồi ovicontract 2 cái game kia thì tuyệt hơn nữa :D . Bản này dùng được chỉ có Ovi store là không vào được , hiệu ứng nên dùng hiệu ứng của bản c6 v3 thì hơn .

kitafung

Bản này mà bỏ đi chat rồi ovicontract 2 cái game kia thì tuyệt hơn nữa :D . Bản này dùng được chỉ có Ovi store là không vào được , hiệu ứng nên dùng hiệu ứng của bản c6 v3 thì hơn .

Bác này chắc xài bản v1 rồi. Tải bản v2 đi bạn. Nhưng 2 cái game thì vẫn còn. Bạn có thể tự xóa cũng được. Muốn vào được OVI store bạn phải tải về và cài vào máy mới được. Thân

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

Bác này chắc xài bản v1 rồi. Tải bản v2 đi bạn. Nhưng 2 cái game thì vẫn còn. Bạn có thể tự xóa cũng được. Muốn vào được OVI store bạn phải tải về và cài vào máy mới được. Thân

hihi bản v1 chưa xóa cái icon ovistore

OverYou

Ờ ờ! Thank sờ ku... Đáp ứng nhanh wá, đỡ ko kịp :D à Hải này, hôm bữa a thử chép file zip đó vào SP3 mà chạy ko được, chắc có lẽ phải dùng Nokia FW Cleaner 2.0 phục hồi mới được! Mà bản CFW N97 Hải gửi wa email và bản N97 mini trong topic CFW C6 thì bản nào ngon hơn và ổn định hơn?

OverYou

cái này post rùi mih, hình như a xin mà

Cái này đúng là a xin rồi và có rồi, nhưng đang mún kiếm cái font của Trời Lam v2 mờ. Quên mất là v2 bị bro kitafung chỉnh xửa nên chắc phải hỏi ổng thoy. Nhầm chủ rồi chết chưa =))

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

cái này post rùi mih, hình như a xin mà

Cái này đúng là a xin rồi và có rồi, nhưng đang mún kiếm cái font của Trời Lam v2 mờ. Quên mất là v2 bị bro kitafung chỉnh xửa nên chắc phải hỏi ổng thoy. Nhầm chủ rồi chết chưa =))

Chỉnh sửa cuối:

thanhhaifire

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

font android ý mà, vào 2pic ngvuethoa tren chú ý đó mà :)

OverYou

font android ý mà, vào 2pic ngvuethoa tren chú ý đó mà :)

Uhm! Zậy còn 2 bản CFW N97 Hải gửi wa email và bản N97 mini trong topic CFW C6 của Hải cook thì bản nào ngon hơn, ổn định hơn? Hôm đó thử JAF bản N97 Hải gửi wa email thấy xem file .flv ngon wa, nhưng quên ko fomat thẻ nhớ nên dùng thấu bị lỗi hay sao ý!

thanhhaifire

Uhm! Zậy còn 2 bản CFW N97 Hải gửi wa email và bản N97 mini trong topic CFW C6 của Hải cook thì bản nào ngon hơn, ổn định hơn? Hôm đó thử JAF bản N97 Hải gửi wa email thấy xem file .flv ngon wa, nhưng quên ko fomat thẻ nhớ nên dùng thấu bị lỗi hay sao ý!

bản email mới xịn hơn đó ! thế mới chỉ dùng để thanks thoi. đâu phát hành đâu ;;)