• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW 5800 V52 Chào năm mới - Trailer

bunrieucua

Quảng cáo trước kiểu này làm nhiều người mong đợi rồi đến khi làm không ra ngô ra khoai thì thế nào cũng bị bàn dân thiên hạ kêu cho coi.
Dân chuyên nghiệp ngưởi ta thường hoàn thiện xong mới cho ra mắt 1 sản phẩm.
CFW chào năm mới thế này chắc đến khi năm 2011 "hết mới" thì sản phẩm mới ra mắt mất:D
Hi vọng chủ thớt không làm mọi người phải thất vọng như những gì bạn QUẢNG CÁO.Cố gắng nhé!Thân!

bản này có lẽ ko khác jk các bản nguyên thủy khác, mà ram bản này lại thấp hơn. Bản nguyên thuỷ ram khởi động fải 70 ổn đinh 55 hay 60 jk như mấy bản của mathanh mới ghê chư'.
Theo mình thì chủ topic tính để tết âm mới up oy, ko sao còn hơn 3 tuần nua thui, hahaha

thanhtam18

Bạn cứ ậm ừ thế này!chuẩn bị up là khi nào?nói rõ di!để anh em chờ hoài!

hoangphonghd

ĐAng nhét nó vô MF, mạng hơi chậm nên lâu. Bản này đc chỉnh sửa lại từ C6 nên Ram ko đc cao bằng bản Gốc rùi. Nhưng ram khởi động là 60 Khi dùng sẽ là tầm 50. Quá ổn (Các bản C6 khác tầm 45 thoai )

thanhtam18

vưa tes xong!một vài cảm nhận!ko co 7 trang ki tư như hinh!cam ưng ko mươt ko keo tha cưng ngăc!ko trơn tru!thoát trinh nghe nhạc,bi nhảy vô menu!hiêu ưng co vẻ nặng nê!ưu diểm:nghe nhạc hay dung như tên cua ban fw!ram nhieu hơn bản khác!dang tes tiếp!

joeD

sao ai cũng thích matrix menu vậy cà sài thi ko thể nào cài themes ma thấy cũng thích chả hiểu có j đâu mà đẹp

thanhhaifire

sao ai cũng thích matrix menu vậy cà sài thi ko thể nào cài themes ma thấy cũng thích chả hiểu có j đâu mà đẹp

nếu xài bản ko lai n97 nay c6 thì xài matrix hùi xưa là tốt nhất vì ram bì ổn từ 64MB tha hồ cài theme

dongkivs

Bạn ơi! Cho Mình hỏi chút! Mình mới lần đầu tập up fw! Máy mình 5k8, đag dùng v52. Khi Mình dùng JAF thì nó ra đoạn này: Can't detect flashing server!
Như vậy là lỗi gì? trong khi máy tính vẫn nhận ra ĐT và vẫn truy cập đc dữ liệu trên đt! Máy tính dùng windows7.
thanks!

hoangphonghd

vưa tes xong!một vài cảm nhận!ko co 7 trang ki tư như hinh!cam ưng ko mươt ko keo tha cưng ngăc!ko trơn tru!thoát trinh nghe nhạc,bi nhảy vô menu!hiêu ưng co vẻ nặng nê!ưu diểm:nghe nhạc hay dung như tên cua ban fw!ram nhieu hơn bản khác!dang tes tiếp!

1. 7 trang kí tự rất rõ đã mod thêm thì ko thể tự mất đc
2. Nhạc thì bạn mở trong menu hay ngoài Home, menu mà thoát ra thì vẫn là menu thôi
3. Cảm ừng thì tùy mọi người bình luận thui, nhưng mình thấy nó chỉ thua mỗi điện dung thôi
4. Riêng về ưu điểm mình ko bàn nhiu.
5. Thank đã cho nx

Ý bạn nói là sài matrix menu thì ko thể cài themes à hay j.....

Bạn ơi! Cho Mình hỏi chút! Mình mới lần đầu tập up fw! Máy mình 5k8, đag dùng v52. Khi Mình dùng JAF thì nó ra đoạn này: Can't detect flashing server!
Như vậy là lỗi gì? trong khi máy tính vẫn nhận ra ĐT và vẫn truy cập đc dữ liệu trên đt! Máy tính dùng windows7.
thanks!

PC mình đời cũ yếu nên ko thể cài W7, lần trước mình có đọc lỗi cài JAF trên W7 ở đâu đó. Bạn lên Google mà seach...

Se7enhiru

thanks!

Cái này là hình như khi J A F bạn load thiếu file PPM nên nó báo thế. Mình thử ko load file PPM thì cũng vậy đó :-?

Đc sự giúp đỡ nhiệt tinh đến sơ sài của TungBach >:) đến nỗi mình cũng chưa hiều j lắm :)) đến nay cũng cho ra bản đầu tay và cũng là bản cuối cùng cho em 5800.

Muốn có Home HTC Sense thì tải ở dưới

Bản này của bạn đúng là cảm ứng ko đc mượt cho lắm. Nhưng cái Wigetsz HTC đó rất đẹp, đem COOK vào V52 GỐC của 5800 Làm HS thì tuyệt, chứ để nó chạy ẩn như thế này tốn pin lắm. MOD nào dạy mình cách bung file sis này ra để cook vào làm 1 HS đc ko