• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

—»(¯`•.CFw 5800 Xpress Music <The end day of the world>.•·´¯)«—

honhatquangho

Đa phần e thấy mod camera trong fw của 5800 đều làm chất lượng ảnh xấu hơn. Bác có mod camera 5800 nguyên thủy của Nokia ko (ko chỉnh tăng nét hay gì gì hết á)? Share e với. E mod vào cái rofs2

congtutrensan_9x

Bản up v2 có gì khác biệt so với bản ban đầu không chủ thớt.

tốt hơn nhiều. Từ từ hãng down v2, đợi tớ upload lại. Fix lỗi musicplayer lúc xoá đi thêm mpx khác, bọn ông cứ gọi vào chém chế mải chiến, nghĩ cho rồi ai ngờ chưa cho.he

demngoclan

tốt hơn nhiều. Từ từ hãng down v2, đợi tớ upload lại. Fix lỗi musicplayer lúc xoá đi thêm mpx khác, bọn ông cứ gọi vào chém chế mải chiến, nghĩ cho rồi ai ngờ chưa cho.he

liệu chiều nay có bản fix v2 không vậy chủ thớt.

demngoclan

Bản v2 bị lỗi không có gps chủ thớt ơi.còn music play mình lấy ở bản đầu cho vào thì đã ok. Pin ở bản này thấy cũng không hơm được bản trước.chúp hình cũng không cải thiện mấy.hihi

tuoitre

Mình vừa jaf bản này cho con nokia 5800. Nói chung mọi thứ ổn. Nhưng có vấn đề xảy ra ở đây là mình bật phần đọc tên người gọi thì lúc số khác gọi đến lại im lặng ko đọc và cũng ko có nhạc :") . bạn fix giúp mình với được không ?

Radium

Moderator
Mình vừa jaf bản này cho con nokia 5800. Nói chung mọi thứ ổn. Nhưng có vấn đề xảy ra ở đây là mình bật phần đọc tên người gọi thì lúc số khác gọi đến lại im lặng ko đọc và cũng ko có nhạc :") . bạn fix giúp mình với được không ?
Có thể bác congtu đã xoá bớt phần phát âm đó cho nhẹ bớt FW rồi bạn :D