• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle HD For N97 Mini With Icon N9 By Hoangphonghd

hoangphonghd

Phiên bản Belle ra cũng đã lâu rùi, các CFW Belle trên 4rum cũng đã có rất nhìu nhưng ko thấy ai làm cho N97 mn.

Ngồi rỗi làm 1 bản Belle HD cho ae N97 mn cùng sài :))

Thank các bro đã giúp đỡ để hoàn thiện Belle HD dù vẫn còn rất sơ sài >:)

Các Mod
Tập trung hết tại các 4rum >:)

New Mod
Từ điển A - N - V
Web 7.3.1.31 xem video online ngon lành
Đèn pin mới
Belle by Sangbenh
Swipe by sangbenh edit by Me
Icon N9
Game: Raging Thunder, bounce
Mình chỉ mod sơ sài qua thôi vì ko dùng N97 mn nữa. Đặc biệt Rofs2 lên tới 183 Mb, còn trống 53 MB tha hồ cho các bạn tự do thể hiện cá nhân hóa :D

Hình mượn tạm trong 4rum :D

CORE Files (30.0.4)

Rofs2 Belle HD By hoangphonghd

Mod fix lỗi các ký tự lạ ở folder

Pass Nếu có: SCL

Chỉnh sửa cuối:

joeD

Các bạn ơi có thể hướng dẫn mình cách flash n97 bằng jaf đc ko vậy khi gắm usb vaò nó cứ sạc quài nên chả bik phải làm sao mong các bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình THANKS các bạn nhiều lắm

Luu_Tan_Vu

nokia quá phân biệt đối xử cỏe và rofs2 n97 mini thì 183mb mà chưa biết mod hết công suất chưa còn 5233 có 11mb là hết mức

hoangphonghd

Các bạn ơi có thể hướng dẫn mình cách flash n97 bằng jaf đc ko vậy khi gắm usb vaò nó cứ sạc quài nên chả bik phải làm sao mong các bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình THANKS các bạn nhiều lắm

Bạn tháo pin
Cắm usb
JAF nó đòi bật nguồn thì nhét pin vào
OK ===> Tự JAF. Xong