• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle HD For N97 Mini With Icon N9 By Hoangphonghd

joeD

Bạn tháo pin
Cắm usb
JAF nó đòi bật nguồn thì nhét pin vào
OK ===> Tự JAF. Xong
uả vậy khi nhét pin vào rồi có cần baấm nút nguồn khoảng 5 giây như 58k ko vậy bạn

supertaro

Các bạn ơi có thể hướng dẫn mình cách flash n97 bằng jaf đc ko vậy khi gắm usb vaò nó cứ sạc quài nên chả bik phải làm sao mong các bạn có thể hướng dẫn chi tiết cho mình THANKS các bạn nhiều lắm
cái này mình cũng gặp rồi và cách sử lý tốt nhất 100% thành công đó là bạn rút cáp ra khỏi đt,ấn flash khi nó hiện ra search phone thì cắm nhanh cáp vào đt và ấn nút nguồn luôn...đừng giữ lâu quá,nó sẽ nhận ngay.chúc bạn flash thành công.

joeD

ko can dau vj n97 sac bang usb nen khj nhet pjn vao thj no tu nhan nguon nhu 58 ju 3s vay.
bạn ới nếu ko fiên thì co vấn đề j thì mình có thể call hay Mail cho bạn để được hướng dẫn ko vậy

baongoc557

cái này có ai test chưa ổn k,chứ sài mấy bản rùi toàn phải flash lại FW gốc thui,thank bạn nge

hoangphonghd

cái này có ai test chưa ổn k,chứ sài mấy bản rùi toàn phải flash lại FW gốc thui,thank bạn nge

Yên tâm, ngon lành cành đào rùi
Chỉ còn 1 lỗi là chưa fixx các ký tự lạ khi dùng TV
Lỗi này thì qua top bunrieucua down mod về bỏ vào rofs2 là ok.

mrmy

bạn có thể nói cụ thể là mod những gì được không , cái lỗi khi sử dụng TV thì vào đâu mod bạn có thể chỉ rõ dc không vậy

baongoc557

sao chủ topic k fix lỗi luon đi chứ mấy bạn mới đâu biết sửa file rofs như thế nào đâu

hoangphonghd

bạn có thể nói cụ thể là mod những gì được không , cái lỗi khi sử dụng TV thì vào đâu mod bạn có thể chỉ rõ dc không vậy

Cái Chanlog này nói ra dài lắm.
Chung quy là toàn bộ mod ngon trong 4rum trước đến giờ
Mặc định sau JAF là TV chỉ có 1 folder lỗi ký tự lạ
bạn vào topic của Vip Bunrieucua down mod "Sửa các ký tự lạ khi chuyển sang TV" rùi bỏ vào rofs2 thôi.

sao chủ topic k fix lỗi luon đi chứ mấy bạn mới đâu biết sửa file rofs như thế nào đâu

Mình nói rùi làm tạm nhưng chất, vẫn dùng tốt. N97 mình để ngoài quán cho thằng em bán nên ko sửa nữa.

cho hỏi có dùng được cho 5800 ko?

Ko bạn nhé
Chỉ dùng cho N97 mn thôi

baongoc557

vậy thì có ai làm dùm luôn đi chứ nhưng mình thì bó tay rùi,k biết làm sao để bỏ cái mod vào rofs nửa

mrmy

bạn cho cái video hướng dẫn đi bạn chứ dể vậy sao mà làm mình chưa mod lần nào hết

baongoc557

k ai sữa thì chờ bản nào k lỗi flash cho chắc,chứ có lỗi đâu biết sữa sao flash dc

mrmy

chờ biết khi nào mới có , N97mini ít ai sử dụng nên cũng ít người làm CFW lắm

hoangphonghd

bạn cho cái video hướng dẫn đi bạn chứ dể vậy sao mà làm mình chưa mod lần nào hết

k ai sữa thì chờ bản nào k lỗi flash cho chắc,chứ có lỗi đâu biết sữa sao flash dc

chờ biết khi nào mới có , N97mini ít ai sử dụng nên cũng ít người làm CFW lắm

Uh, thấy N97 mn trong 4rum mình ít người dùng lên các bản CFW chất lượng cũng ít.
Vì ae N97 mn trong 4rum
Mình sẽ mượn cái máy rùi chỉnh sửa lại cho hoàn chỉnh
Chờ bản Belle HD Update nhé.
Nếu ko có máy để test thì các bạn test hộ mình nhé