• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW Belle+Iphone+Android AnhtamHCM port to 5233 by vurain84

Status
Không mở trả lời sau này.

Luu_Tan_Vu

cho mình xin cái mod MykeyLock (khóa màn hình hoàn hảo) nhé.giao diện mở khoá đệp thật đó,nminhf dơ phần mềm cài tthif ko đc như vậy à:((

cái này phải xin a8hcm chứ mình k có rồi

Delzie

Chủ thớt cho e xin bộ âm khởi động với đc. k ạ :D Vừa Flash cho đứa bạn nghe hay qá :D

mutantx

tớ xài 1 ngày là hết pin rùi, bản khác thì tầm gần 2 ngày cơ, duyệt web ở bản này nữa thì càng mau hết pin.

luv_mit

Member
mình flash 3 lần rồi. cả 3 lần đều ko vào đc menu...híc, nhìn thì đẹp nhưng ko sài đc chán thế

le_van_tuan94

LỖI CAMERA KHI QUAY NGANG! MÌNH VÀO CAMERA LÀ MÀN HÌNH TRẰNG BẠCH MỘT HỒI MỚI ĐƯỢC.XOAY DỌC THÌ CHỤP ĐC.XOAY NGANG LÚC ĐC LÚC KHÔNG? CÓ LÚC MÀN HÌNH ĐEN VÀ TỰ NHIÊN KHÓA BÀN PHÍM LUÔN NHỜ BẠN XEM LẠI HỘ MÌNH VỚI NHÉ! ĐẶC BIỆT KHI CHỤP HÌNH THOÁI VỀ HOME MÀ CHỈNH ÂM LƯỢNG LÀ BỊ THẾ.CẢM ƠN BẠN VỚI BẢN FW NÀY.

Chỉnh sửa cuối:

hoangphonghd

Vũ ơi
Sao mình làm Menu 5x4 và 2x6 big icon thì
5x4 icon bé ==> Muốn to lên như 4x4 thì sửa ở đâu vậy

Luu_Tan_Vu

LỖI CAMERA KHI QUAY NGANG! MÌNH VÀO CAMERA LÀ MÀN HÌNH TRẰNG BẠCH MỘT HỒI MỚI ĐƯỢC.XOAY DỌC THÌ CHỤP ĐC.XOAY NGANG LÚC ĐC LÚC KHÔNG? CÓ LÚC MÀN HÌNH ĐEN VÀ TỰ NHIÊN KHÓA BÀN PHÍM LUÔN NHỜ BẠN XEM LẠI HỘ MINH VỚI NHÉ! CẢM ƠN BẠN VỚI BẢN FW NÀY.
chú ý k viết chữ hoa nguyên bài
bạn tìm mod fix cảmera cho 523x trên mạng cho vào là đươc
Vũ ơi
Sao mình làm Menu 5x4 và 2x6 big icon thì
5x4 icon bé ==> Muốn to lên như 4x4 thì sửa ở đâu vậy
5x4 k có mod icon to như 4x4. 5x4 sao to đuợc nữa. trừ khi dùng mod full menu

hoangphonghd

chú ý k viết chữ hoa nguyên bài
bạn tìm mod fix cảmera cho 523x trên mạng cho vào là đươc

5x4 k có mod icon to như 4x4. 5x4 sao to đuợc nữa. trừ khi dùng mod full menu

Mod full menu là to đc như 4x4 ha. Cho mình xin cái full menu đi
À hỏi thêm: Mình đang bị ẩn cái icon Musictops đã dùng mod Show hide icon của ngviethoa rùi mà ko hiện lên đc
Vũ có cách nào ko

Status
Không mở trả lời sau này.