• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[CFW] C5-00 RM-645 fw 071.005 core 104MB

benraiso

nói chung là bác phải cho hình hoặc video cụ thể,chứ nói như của bạn,mình bị nhiều rồi,flash mấy bản cfw vn trước đây hay bị đếm 25 về 0 mà die luôn phone chứ hk như bạn vẫn nghe gọi ầm ầm ;)) ,mình thử nhiều bộ cfw vn rồi toàn bị 25 -> 0 và die luôn,bản cook này của benraiso xài rất ổn,chưa thấy bị lỗi gì - chỉ tiếc hơi ít hiệu ứng,6-7 cái rồi vẫn thấy ít .................year year !!!!!!

bác vui tính wá =)) =)) =)) =))

truongson20689

hay qua nhưng không có máy để thư; thàng bạn có máy phải lấy về thử mói đuọc; ổ c 104mb cung bàng với bane cook c5-03 của manhtu ; thank nhiêu nhều

ruby10

up = jaf có fải xóa gì ko bạn nhở. còn muốn cook thêm vào thì có cook như v5 đc ko. mình cook dùm thằng bạn, nó muốn cá nhân hóa nên cần cook lại 1 số thứ :D

zinxipo

bác benraiso có rảnh up 1 bài hướng dẫn chi tiết cách mod và del ứng dụng trong fw đi,lấy ví dụ như bài hướng dẫn cook bản fw trên đó,sẽ rất bổ ích đó :D mình có coi cách mod ở bên trên mờ hk hỉu lắm :( đang mún tạo 1 bản fw made in me ;))

lebalam87

bạn ơi.muốn đổi hiệu ứng thì phải làm sao hả bạn.hix.tìm mãi mà không thấy

Anhquoi

Phải chi xóa tất cả ngôn ngữ tiếng anh chỉ chừa lại ngôn ngữ Việt nam thì Bộ nhớ tăng thêm nhiều lắm ha ☻

blackgodvn

Phải chi xóa tất cả ngôn ngữ tiếng anh chỉ chừa lại ngôn ngữ Việt nam thì Bộ nhớ tăng thêm nhiều lắm ha ☻
bộ nhớ nào thế bạn? Nếu bộ nhớ C thì vẫn ko tăng đâu! Còn là rom thì chỉ tăng thêm 3mb thôi!

KAKALAT2009

Bác có thể up firm file core mà chỉ có hack vĩnh viễn mà không chỉnh gì khác được không

benraiso

Cam on moi y kien cua anh em.minh se ghi nhan va se co gang thuc hien som nhat co the.hien gio dang thi hoc ky va bi cat internet nen chua co thoi gian,anh em thong cam nhe :D

Sr onl by phone

benraiso

Cam on moi y kien cua anh em.minh se ghi nhan va se co gang thuc hien som nhat co the.hien gio dang thi hoc ky va bi cat internet nen chua co thoi gian,anh em thong cam nhe :D

Sr onl by phone

traihp9001

Well-Known Member
sau bao ngày flash lỗi mà vẫn dùng ầm ầm thấy thỉnh thoảng máy báo khởi động lại rồi bị treo=>up lại FW gốc=>lỗi=>up lại FW cook=> oh yeah ^^!
không hiểu vì sao nó flash lỗi @@ và cũng không hiểu vì sao nó flash thành công.

traihp9001

Well-Known Member
ko hiểu sao máy mình thỉnh thoảng tự nhiên mất sóng hoặc báo lỗi thẻ sim vào hiện bảng "máy sẽ khởi động lại" rồi bị treo ở đó

Tatu94

ko hiểu sao máy mình thỉnh thoảng tự nhiên mất sóng hoặc báo lỗi thẻ sim vào hiện bảng "máy sẽ khởi động lại" rồi bị treo ở đó
T cũng bị thế :D nhưng chỉ bị ở sim dcom , sim thường lắp vào thì chưa thấy bị X-(

benraiso

có thề là do phần mềm hãng thứ 3.hoặc là hiệu ứng nhiều wá.trước tết mình sẽ làm một bản hoàn thiện,hổm rày ko có máy mà làm :D

happyboy28

các bác có thể làm một room mà lược hết những cái không cần thiết thui.rùi có gì cần cài thêm thì mình tự cài được không???hi.thank chủ thớt nhìu