• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

Bạn làm lại lần nữa đi
mà bạn dùng phoenix bản bao nhiêu, cứ bản mới nhất mà chơi

manhtu

Ko làm gì cả, cứ mở phoenix, tháo pin rồi lắp vào, cắm cable, ấn nguồn là chạy, nếu chưa nhận thì làm lại thôi
die là chuyện bt, ngày flash gần 20 lần

ok_never

Ko làm gì cả, cứ mở phoenix, tháo pin rồi lắp vào, cắm cable, ấn nguồn là chạy, nếu chưa nhận thì làm lại thôi
die là chuyện bt, ngày flash gần 20 lần

uh em đã làm rồi mà không xong, bản nào mới nhất vậy bác?

ok_never

flash nãy giờ cả trăm lần rồi, flash cả cái fw của bác mathanh vẫn không được. Do lỗi gì vậy bác?

manhtu

flash nãy giờ cả trăm lần rồi, flash cả cái fw của bác mathanh vẫn không được. Do lỗi gì vậy bác?

sao lại như thế đc nhỉ, bạn chạy lại fw bốc xem có đc kô, fw gốc mà kô xong bó tay rồi
tháo thẻ, bỏ sim ra cho chắc ăn

ok_never

Uh em đang flash lại thử xem sao, rầu ghê, xui thế..... lần trước còn flash được mà ta????? Em dùng bản phoenix 2011 đó bác

ok_never

Chết rồi, flash lại FW gốc không xong rồi, còn ai có cách nào không vậy, giúp em với.....

d617470

Chết rồi, flash lại FW gốc không xong rồi, còn ai có cách nào không vậy, giúp em với.....

ạch, thế khéo phải đưa em nó sag nocare mất....>"< cầu nguyện cho em c5 của bác. à thử lại xem, One more time, one more chance

nhoxkyo97

sao bác ko flash = jaf. em jaf ko lần nào die mà có die thỳ có thễ cứu lại ỡ chế độ deadphone . :D :D

wangsang1104

sao bác ko flash = jaf. em jaf ko lần nào die mà có die thỳ có thễ cứu lại ỡ chế độ deadphone . :D :D

chắc dùng phoenix nó quen rồi chứ dùng phoenix hay jaf cũng như nhau thôi quan trọng là máy bạn ấy có vấn đề mình thì chỉ dùng phoenix thôi

manhtu

Phoenix dễ sử dụng mà
làm lại kiểm tra kỹ càng xem sao
em C5-3 này mình die nhiều rồi, e72 cũng vậy

ok_never

Alo alo, sau khi mình kiểm tra kĩ càng nguyên nhân thì mới biết là do máy tính có vấn đề, nên mình đã Ghost máy lại, và flash lại, giờ Ok rồi, mừng ^^. Chắc tại mấy hôm nay test mấy cái anti virus trên máy nên nó bị lỗi.
Bác manhtu ơi, bác có tiếp tục hỗ trợ cook một bản ngon hơn không bác? Giúp tụi em cook một bản pro hơn đi, sao mình thấy ram vẫn không cao lắm, cái HS thì bị mất cái trình quay số đó bác
Ah thêm cái nữa, nếu được bác chỉnh lại đọc nhạc tại thư mục Music nha bác, nghe nó hay hơn là sound đó (sound theo mình là để nhạc chuông)
Thanks bác nha!