• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

cuong139

bạn là người đầu tiên bảo cái mod camera làm ảnh bị tối
về mod này mình chỉ chỉnh sửa 2 chỗ

CompressionQuality: Chất lượng nén ảnh
EstimatedSize: Dung lượng ước tính
với 2 chỉnh sửa này thì mình nghĩ nó ko ảnh hưởng gì đến độ sáng tối của ảnh cả

ngày trước , trước khi có bản cook của bác em cũng đã thử cài cái mod camra dành cho 5530 vào và cũng cảm thấy tối hơn. nên sau đó cũng gỡ bỏ. không biết camera của em có làm sao không nữa.. hik không ai bị như em hả. chắc máy em có vấn đề mất

cylopsking

Cho mình hỏi bản này dùng JAF để flast có đc không? tại mình quen dùng jaf rùi, mà phoenix mình đọc hướng dẫn thấy viết là không dùng cho cook room mà.

manhtu

File của camera là file gốc của máy, mình kô lấy từ máy nào cả
Jaf, Phoenix đều ok hết

wangsang1104

Chắc tuần này cảm ơn bác manhtu trong thời gian qua đã giúp ae c5-03 có các bản cook hay

manhtu

lại 1 người nữa rời bỏ C5-03 hic

mình thì vẫn dùng máy thôi, chưa có ý định lấy E72 về, nhưng mà lười rồi
bắt đầu đi học việc nên ít thời gian

member124

bác manhtu cho mình hỏi tí. Nếu download bản hack trên navifirm về sau đó flash nhưng không xoá 2 cái này

mà refurbish luôn thì máy sẽ thành máy chưa hack phải không bác.
file màu đỏ thì xóa, còn fle UDA là chạy vào ổ C

nghĩa là bỏ qua bước xóa 2 cái này hả bạn? bạn có thể giải thích cho mình về 2 cái file đó được không? cảm ơn

manhtu

là sao em k hiểu lắm bác có mod thêm gì vào k làm icon chạy ẩn như c6đi bác vậy cn tuần này bác up bản mới à

installserver.exe là file để hack đấy
bạn có file ý của C6 thì up lên luôn đi để mình test xem