• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

dekisugi17

Bác mantu để lại cái HS Full page đừng xóa nhé!! ^^. Em kết nóa lắm, chạy nhẹ, hok tốn ram!!!

Vuchungnd

Cơ bản, Thanh phím tắt, Thanh danh bạ, Full page, Navigation bar

Em đang chờ bác đây
Bác nhớ để cái vuốt mở khóa của C6 nhé
Bác nhớ để lại mấy cái hiệu ứng nữa nhé
Chỉ cần cái sấm sét thui .. em em em kết cái hiệu ứng ấy hơn là bong bóng

manhtu

hjx bạn thì thích vuốt mở, bạn thì ấn mở
chạy song song thì lại kêu ko dùng đc:(

keijyken

đơn giản thôi chỉ cần làm 2 cái cfw 1 cái mở khoá C6 1 cái mạc định ai dùng cfw nào thì down cái náy thôi

manhtu

đơn giản thôi chỉ cần làm 2 cái cfw 1 cái mở khoá C6 1 cái mạc định ai dùng cfw nào thì down cái náy thôi

như thế có phải mất công ko bạn
tích hợp cả 2 vào ai thích dùng kiểu nào thì dùng
bản mới mình sẽ để mặc định

mjnha9

bung file sis cho vào rofs2 thấy có thư mục c_ có cần cho vào luôn k các pro cả file đuôi pkg và txt ngoài mục chính nữa

dekisugi17

Hùi đóa thấy anh 2 xài C6, mỗi lần mở khóa vuốt vuốt thì thấy đã!! ^^. Flash FW anh mantu òi "nghịch" choa đã, riết cũng chán!! :D. Mỗi lần năm giường..... mở điện thoại.......vuốt...... vuốt hok hết...........vuốt lại......ôi làm biếng lắm!!! ^^. Nên h mình cũng để lại mặc định xài choa sướng!! Mỗi dt đều cóa 1 phong cách riêng!!! ^^

P/s: anh mantu nhớ ra FW mới nhanh nhanh nhé, máy em đang bị lỗi, cóa FW mới flash lun, khỏi format lại!!! :D. Anh mantu nhớ đổi font nữa nhé!!! Font trước hơi xấu!!

À còn nữa, choa em hỏi cái nì, mỗi lần flash máy, là mấy ứng dụng phải cài lại từ đầu? Tại em cài games nhiều quá, flash lại, mất hết games!! Cóa cách nào flash nóa lại mà vẫn còn ứng dụng và games hok ạ?? ^^

manhtu

Mở khóa mặc định, font mặc định
khi chọn fw xong ấn Options, xóa cái file UDA đi thì sẽ giữ lại đc ổ C sau khi flash

jomokino

version 3 bạn manhtu có thể để lại hiệu ứng mặc định được không chứ mình thấy hiệu ứng của ver2 nó nặng nề và nhìn có vẻ rúi quá thành ra không được pro. Thank bạn

wangsang1104

version 3 bạn manhtu có thể để lại hiệu ứng mặc định được không chứ mình thấy hiệu ứng của ver2 nó nặng nề và nhìn có vẻ rúi quá thành ra không được pro. Thank bạn
mình thì lại thix cái hiệu ứng kết hợp hơn ai thix thì dùng k thix thì tắt bác xoá luôn cái ss widget à em thấy cái đó đẹp mà bản sau bác có cho mở khoá chạy // k, cái rofs2 của bác sau khi repack là bao nhiêu vậy

Chỉnh sửa cuối:

nomercy7437

vậy bạn có thể cho 2 cái mod mở khoá ai thích cái nào thì cook cái đó vào fw.

nomercy7437

manhtu có thể cho mình link down cái source để mình tập cook 1 bản cho riêng mình được không? thanks

wangsang1104

manhtu có thể cho mình link down cái source để mình tập cook 1 bản cho riêng mình được không? thanks

mình thấy bản cook của bác manhtu là đầy đủ rồi còn ai muốn thêm chút gì vào theo ý mình thôi cook đơn giản thì dễ thôi chứ có nhiều cái nó phức tạp lắm dễ lỗi

manhtu

source gì hả bạn
công cụ để cfw trên forum rất nhiều
down fw gốc về tự làm thôi nhưng C chỉ 75Mb

nomercy7437

source gì hả bạn
công cụ để cfw trên forum rất nhiều
down fw gốc về tự làm thôi nhưng C chỉ 75Mb
mình load trên navi về nghịch flash không lên nguồn, mình nghĩ fw đó không làm cfw được nên không nghịch nữa.
đọc topic thấy manhtu tính làm cái fw ver3, nên xin cái source ve3 đó mà

manhtu

mình load trên navi về nghịch flash không lên nguồn, mình nghĩ fw đó không làm cfw được nên không nghịch nữa.
đọc topic thấy manhtu tính làm cái fw ver3, nên xin cái source ve3 đó mà

fw kô lấy trên đó thì lấy ở đâu hả bạn
bản fw nào cũng cfw đc
Bản fw mới sẽ là đơn giản nhất

anh manhtu cho cái màn hình lúc trượt mở khóa sáng lên 1 tí nhé. bản này nó tối thui ra ngoài đường không thấy gì hết.

nomercy7437

fw kô lấy trên đó thì lấy ở đâu hả bạn
bản fw nào cũng cfw đc
Bản fw mới sẽ là đơn giản nhất
uh, thank bạn nha, vậy là mình chưa làm được cwf rùi, để mình cố gắng tìm hiểu nhiều hơn để làm ra 1 bản cfw.
mình vẫn chưa kiếm ra được cái mod làm cho ổ C lên 114M như bạn được,
bạn cho mình hỏi mình lấy file RM697_011_U001.uda.fpsx này của bạn dùng thay cho file load trên navi được không, mình không biết chỉnh sửa file này.