• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v20.0.024 By manhtu

manhtu

Mình thấy nhiều trang nc ngoài cũng vẫn để là 600MHZ. Hum bữa mình mua bên tgdd nóa cũng báo là cóa 450MHZ àh. Mà bên đóa cũng ba xạo lắm nên mình cũng hok tin. Nói C5-03 hok kết nối dc TV gì đóa. Nhưng thật ra là kết nối dc nhé!!!

kết nối qua TV có ra hình đâu, chỉ ra tiếng thôi

ok_never

đã test=> đúng không ra hình!
Bác ơi, bác không cook được cái c6 hả bác? cái lỗi hôm bữa bác không khắc phục được hả bác?

manhtu

đã test=> đúng không ra hình!
Bác ơi, bác không cook được cái c6 hả bác? cái lỗi hôm bữa bác không khắc phục được hả bác?

C6 thì chịu rồi bạn ah
bạn nói lỗi gì nhỉ, có phải lỗi khi viết tay ko, muốn ko bị lỗi này thì bỏ cái Âm lịch đi thôi

dekisugi17

Bạn kết nối bằng dây cable nào? Nếu kết nối bằng cable 5800 thì k dc đâu! Kết nối wa cable HDMI (dây TV của N8) mới thành công. Hum bữa mình lên viễn thông A quận 8, có hỏi thì bên đóa bán phụ kiện kèm dây TV lun. (Onl by C5-03)

Hchien2009

bản cook này bác có tắt bớt mấy ứng dụng chạy ngầm không, Trả RAM khi thoát Camera bác thêm phần danh bạ, tin nhắn và đồng hồ luôn cho RAM khoẻ chút, mình thấy bình thường máy khởi động xong còn có 40-50M ah

wangsang1104

bản cook này bác có tắt bớt mấy ứng dụng chạy ngầm không, Trả RAM khi thoát Camera bác thêm phần danh bạ, tin nhắn và đồng hồ luôn cho RAM khoẻ chút, mình thấy bình thường máy khởi động xong còn có 40-50M ah

mình khởi động xong giải phóng ram đc từ 55-58 đó bạn

wangsang1104

Bạn kết nối bằng dây cable nào? Nếu kết nối bằng cable 5800 thì k dc đâu! Kết nối wa cable HDMI (dây TV của N8) mới thành công. Hum bữa mình lên viễn thông A quận 8, có hỏi thì bên đóa bán phụ kiện kèm dây TV lun. (Onl by C5-03)

bạn ra hình luôn à, bạn cũng chăm chút cho c5-03 của mình ghê nhỉ :D

ok_never

Bác đừng bỏ âm lịch nha bác, nó tiện dụng lắm, đừng bỏ nha.
Ý em nói là cái bản c6 hôm bữa bác cook đó, nói đến phần ngày giờ bị lỗi đó, nếu khắc phục được có thành công không bác?

nampro22

flash bằng phoenix bạn tìm trong 4z0om có hướg dẫn nhiều r, bạn nên dùng tính năng search trc khi hỏi bạn ạ :)

search 4rum mà k ra bài hướng dẫn flash bằng phoniex chỉ thấy bài hướng dần flash bằng jaf thôi

mà lúc flash có phải tháo pin không mọi người. Mình đọc 1 bài hướng dẫn flash bên thegioididong thấy hướng dẫn cách hack nhưng mà lại chèn cái gì vào ý, k hiểu nữa.

Chỉnh sửa cuối:

wangsang1104

search 4rum mà k ra bài hướng dẫn flash bằng phoniex chỉ thấy bài hướng dần flash bằng jaf thôi

mà lúc flash có phải tháo pin không mọi người. Mình đọc 1 bài hướng dẫn flash bên thegioididong thấy hướng dẫn cách hack nhưng mà lại chèn cái gì vào ý, k hiểu nữa.
khi hack máy mới phải chèn file hack thôi bạn còn cook thì cứ gống như cập nhật pm ấy bạn. đầu tiên bạn phải có bộ cfw sau đó làm như hack máy đến chỗ dead phone tích vào đó nhấn refurbish đợi nó chạy 1 chút hiện lên 1 thông báo bạn lắp pin nhấn nút nguồn 1 lần và nhấn ok sau đó dt sẽ nhận dữ liêu và chờ thêm chút nữa để chạy xong như vậy thôi bạn à
ps: bác manhtu ơi bao h xong vậy bác

thangku1989

chủ thớt cái fw này có flash được bằng JAF không hay bắt buộc phải bằng phoenix
sao đường dẫn lắm file thế download tất cả về flash à
P/S; flash bằng phoenix :D

Chỉnh sửa cuối: