• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5-03 v21.0.003 Việt-Anh Full Apps by manhtu

doantranhuy

hix!mình nghĩ vấn đề không phải ở fontrouter mà là ở cái font!thay font khác là bi!mình đã sử dụng PM đổi fonts khác mà không được!hix!chuối vãi!1 cái là bộ mặt của máy! một cái là bộ xương mới của máy!à!tiện hỏi anh mạnh tú luôn!em cài CFW của anh thì khi cài phần mềm facebook Facial không được!mà cài Fmobi thì vào màn hình lại trắng!!không phải lỗi do font nhé,vì em đã cài lại fonts mặc định rùi:(( ai có fmobi cho c5-03 chuẩn chạy được đã test share mình!thaks.link box càng tốt!các PM QT khác mình chạy bt!

manhtu

Facebook của bạn là sis hay java mà không cài đc?
nhanh nhất là sáng mai sẽ up lại cho mọi người, giờ vẫn phải onl bằng đt

Letuonghuy

Sao bác ko đem ra tiệm net up hả bác, bộ nhà mạng cut net nguyên khu vực luôn hả manhtu. Làm đợi dài cả cổ, rốt cục sáng mai mới có ( buồn 5s) :((

wangsang1104

hix!mình nghĩ vấn đề không phải ở fontrouter mà là ở cái font!thay font khác là bi!mình đã sử dụng PM đổi fonts khác mà không được!hix!chuối vãi!1 cái là bộ mặt của máy! một cái là bộ xương mới của máy!à!tiện hỏi anh mạnh tú luôn!em cài CFW của anh thì khi cài phần mềm facebook Facial không được!mà cài Fmobi thì vào màn hình lại trắng!!không phải lỗi do font nhé,vì em đã cài lại fonts mặc định rùi:(( ai có fmobi cho c5-03 chuẩn chạy được đã test share mình!thaks.link box càng tốt!các PM QT khác mình chạy bt!
vấn đề là ở pm thay font chứ k phải do font bạn nhé lúc trước mình cho font vào E\resoure\font thì ok còn đổi font khi dùng pm thì xung đột với qt ngay
bản này bác k mod cái navibar belle hả bác

ok_never

Sao mình cố gắng sửa cái file core đã bị lỗi, giờ đã giải nén ra được, nhưng khi flash cái phoenix nó cứ chạy hoài không dừng, không hiện ra bảng thông báo gì hết, không biết lỗi gì vậy mấy bác?
http://www.mediafire.com/?u64ojzfipn6l9cr
Đây là link soft sửa, pass tuanhpt69
Các bác nào có download bản bị lỗi rồi thử dùng cái này xem sao nha!

wangsang1104

Sao mình cố gắng sửa cái file core đã bị lỗi, giờ đã giải nén ra được, nhưng khi flash cái phoenix nó cứ chạy hoài không dừng, không hiện ra bảng thông báo gì hết, không biết lỗi gì vậy mấy bác?
http://www.mediafire.com/?u64ojzfipn6l9cr
Đây là link soft sửa, pass tuanhpt69
Các bác nào có download bản bị lỗi rồi thử dùng cái này xem sao nha!
thanks nhiều nhé để mình test thử xem sao
p/s: đúng là có lỗi giống như bạn nói bó tay đành chờ bản fix của bác manhtu xem sao

Chỉnh sửa cuối:

Binkutebin

Up ca bo 7 file luon di bac! Cho ae de flash ^^

truongson20689

mình cũng flash rồi dang, nhìn thấy cũng đẹp
hinh như không có kiểu mơ kháo ấn 1 lần nút một lần ah; tiếc quá nhỉ ; như thế này mất công mơ khóa 2 lần ; cảm ơn bác manhtu nhiều

manhtu

sac làm sao vậy bác chỉ em với bản này nhìn đẹp lắm bác k cook cho c5-03 nữa à mà sao bác k làm cái navibar belle nhỉ
trả máy lấy E72 về cook
đầu tiên chọn HS Tsunami
sau đó bạn vào tìm file 10275102.txt
sửa dòng 0x200 int 0 thành 0x200 int 1
copy vào C:\private\10202be9\
khởi động lại
sẽ ko có đồng hồ và tên cấu hình ở HS