• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C5 03 ver 23.0.015 RM-697 Tăng C , Navigartion bar Belle !

atulahahaha

Bản cũ của bạn tôi mới up hôm nay. Bị 1 vấn đề là sử dụng được 1 chút thì tự khởi động lại điện thoại. Vào duyệt web đang duyệt bị khởi động lại đt và không vào được trình duyệt mặc định nữa. Tôi cũng không biết phải làm sao bây h bạn ra thêm bản mới rất cám ơn bạn. Hj.... hy vọng bản này chạy ổn

Người đầu tiên Test thử. ^^

Bạn ơi tôi hơi gà. Muốn đem bài của bạn phát huy qua các trang web khác(ghi gõ nguồn) thì làm thế nào. Copy toàn bộ hã bạn >

kui8x

Bản cũ của bạn tôi mới up hôm nay. Bị 1 vấn đề là sử dụng được 1 chút thì tự khởi động lại điện thoại. Vào duyệt web đang duyệt bị khởi động lại đt và không vào được trình duyệt mặc định nữa. Tôi cũng không biết phải làm sao bây h bạn ra thêm bản mới rất cám ơn bạn. Hj.... hy vọng bản này chạy ổn

Đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng nhé

kui8x

Bạn ơi tôi hơi gà. Muốn đem bài của bạn phát huy qua các trang web khác(ghi gõ nguồn) thì làm thế nào. Copy toàn bộ hã bạn >

post bài xong ghi rõ mã nguồn lấy từ đâu là được thêm link dẫn tới bài gốc này nữa là ok!;;)

Chỉnh sửa cuối:

NewEra9x

Flash lại lần 2...lần 3.... bản CFW của bạn vẫn mở k lên nguồn. Giai quyết đi bạn ơi

NewEra9x

CFW ngon như vậy tại sao Flash lại chết lại trời. Mong bạn chỉnh sữa lại CFW sớm. Thanks!!

atulahahaha

đọc kĩ đi. Chủ pic nói để kiểm tra lại CFW tôi hi sinh test thử bi die máy còn k tin. Up thử đi rồi bit chú e

kui8x

CFW ngon như vậy tại sao Flash lại chết lại trời. Mong bạn chỉnh sữa lại CFW sớm. Thanks!!

Bạn có nhìn thấy dòng “chú ý” với “đọc kỹ hướng dẫn trứơc khi sử dụng ”không nhỉ ? Không làm theo hướng dẫn flash không được đâu. Trong qúa trình cfw đã flash rất nhìêu lần để chỉnh sửa mới có bản hoàn thiện để post nhé!

kui8x

thế này là sao bạn!

Đang onl bằng đt không nhìn rõ ảnh , đọc kỹ hướng dẫn trước khi flash,còn sử dụng phoenix chưa thành thạo thì kiếm mấy bài hướng dẫn sd phoenix trên forum mình có đó. Các bạn cứ bình tĩnh đọc rùi flash, flash chỉ với 2 file core và uda lên flash sai không được đâu

NewEra9x

Tôi Flash theo chế độ die phone (như chỉ dẫn) . Copy thư mục RM-697 mới download về --> tắt nguồn điện thoại và gắn cáp USB vào --->Mở Phoenix---> Chọn File--->Open Product ---->một cái bảng hiện lên và chon rm-697--->Flashing-->Firmware Update---->FW RM-697--->tích vào die phone----> Option tìm và xóa file màu đỏ như bạn nói,tôi chỉ thấy 1 file màu đỏ duy nhất và xóa nó(chỉ xóa 1 file màu đỏ duy nhất và Flash) --->thất bại mở nguồn k lên. tiếp tuc thử lại và làm kỹ hơn(xóa bỏ hết chỉ để lai 2 fie core va uad. Nhưng khi Flash thì báo lỗi. Quá trình như vậy đó xin guýp

NewEra9x

Bạn ơi có cách nào giúp mình không. Làm rất kỹ rồi.....vẫn k được. Tại sao CFW cũ của bạn mình Flash còn thằng lại k được. Hic