• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6-00 Ver 20.0.042 cho bạn nào dùng C6

trinhsattre

Mình thấy cũng không tôí iu lém,lúc có người goị ý một lúc mới thấy đổ chuông,bạn có biết nó bị làm sao ko

Bản này tớ dùng đc 1 tháng thấy chưa đc tối ưu lắm. Đang làm lại bản khác hoàn chỉnh hơn

mình thấy nó cứ làm sao ý,lúc có người goị ý mãi mơí thấy đổ chuông la sao,bạn bít là nó bị làm sao ko

aquarius102

Có bác nào nghiên cứu được mấy vụ Effect cho C6 không?C6 không có Effect chán thật........

aquarius102

Mình down về và chỉnh sửa thêm chút xíu,bác nao thích thi down về dùng nhé:
mình xóa toàn bộ Themes cũ,thay vào đó là theme FANTASY+Icon Iphone.
Thay font Android.
Dùng Swipe-To-Unlock của N8.
Conversation Vh.
Notifications 1.05.
Thay đổi ngày tháng mặc định.
Add thêm ngôn ngữ Tiếng việt vào từ điển.
và thêm một số soft nữa..

Download here

Chỉnh sửa cuối:

phamtheanh2801

Có bác nào nghiên cứu được mấy vụ Effect cho C6 không?C6 không có Effect chán thật........

không có thì cook vào thôi chứ chần chừ gì nữa.Cook thoải mái,nhưng mà sẽ làm nặng máy đi đó.máy mình cook effects rồi thì ram chỉ 4x thôi. Nhung mà kể ra thì có tý " lượn lượn" nó cũng sang cái thằng người

aquarius102

không có thì cook vào thôi chứ chần chừ gì nữa.Cook thoải mái,nhưng mà sẽ làm nặng máy đi đó.máy mình cook effects rồi thì ram chỉ 4x thôi. Nhung mà kể ra thì có tý " lượn lượn" nó cũng sang cái thằng người

Cook chán rồi,thay đủ thể loại mà đâu có thấy gì..Tất nhiên là "sang" rồi,với lại nó đỡ nhàm chán,có chút cũng sướng cái con mắt...

trinhsattre

Thay font Android.
Conversation Vh.
Notifications 1.05.

Download here

bak co lam mat chay ngam danh ba va danh ba .dong ho....ko

akhoa9955

cái đó dễ mà dùng phần mềm x-plore :lựa chọn »công cụ» tệp tin bluetooh rồi chuyển vào E là ok mà

ồ ý em hỏi là mod CFW sao để khi nhận file bluetooth thì nó tự lưu vào E đấy ạh ^^

trinhsattre

dùng một thời gian rùi mà chưa bao gjờ thấy ram dk 67mb ka khủg nhất là 55 mb thui ban a

mà sao mình không caì dk káj photo brown nhj.nó pảo là trong máy đã có sẵn la sao

kid1412v

có bro nào biết cách để máy tự cài ứng dụng sau jaf ko? những ứng dụng đó nếu không thích vẫn có thể gỡ bỏ ấy.

xonliti

Thay font Android.
Conversation Vh.
Notifications 1.05.

Download here

Anh ơi sao em flash fw của anh xong không sử dụng được cái widget "số liên lạc ưa thích" với "trình nghe nhạc"vậy,em đã thử down cái fw gốc rồi flash lại cũng vậy,còn cái swipe unlock nữa