• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

CFW C6 => 5233 V40.1.003 BY ANHTAMHCM [PRO] COOKER BY VUNGUYENMT

vunguyenmt

SAU VÀI NGÀY MƯỢN MÁY CỦA ÔNG DƯỢNG LÀM CHO ỔNG THÌ MÌNH ĐÃ COOK LẠI 1 BẢN C6 CHO 5233 CỦA ANHTAMHCM. BẢN NÀY MÌNH THẤY ỔN NHẤT TRONG TẤT CẢ CÁC BẢN DÀNH CHO 5233 CỦA DIỄN ĐÀN. CHÍNH VÌ THẾ POST LÊN CHO ANH EM NÀO THÍCH THÌ SÀI.

HÌNH ẢNH:SẼ UP LÊN SAU

VIDEO CLIP:
[video=youtube;wSy7VdybAd8]http://www.youtube.com/watch?v=wSy7VdybAd8[/video]

CÁC ỨNG DỤNG:

CORE DOWNLOAD TẠI ĐÂY
ROFS DOWNLOAD TẠI ĐÂY

LƯU Ý:
- Trước khi JAF phải xóa hết các file hệ thống trong thẻ nhớ: private, resource, sys, system.
- Sao lưu danh bạ, mục lịch... trước khi JAF.
- Sau khi JAF xong nên format máy 1 lần nữa để máy chạy ổn định (*#7370#).

Chỉnh sửa cuối:

Luu_Tan_Vu

mình thấy fw của âtm6 tốt nhưng còn vài lỗi nhỏ hy vọng bạn sẽ fix. à thêm cái email cua c6 vào đi

vunguyenmt

mình thấy fw của âtm6 tốt nhưng còn vài lỗi nhỏ hy vọng bạn sẽ fix. à thêm cái email cua c6 vào đi

Rất tiếc là mình ko còn máy nữa để test. Có j wa bên symbianvn hỏi anhtamHCM nhé bạn

kangnam

cách cho chữ ra giữa như thế nào hả bác .. cái slide to unlock í .. ..

vunguyenmt

cách cho chữ ra giữa như thế nào hả bác .. cái slide to unlock í .. ..

Ko rõ nữa, chưa làm cái đó bao jo. Mà hình như sửa trong file .r96 để khoảng trống vài ký tự thì nó sẽ ra giữa đó

tung0088

Chính xác. Thực ra thì cái của ông duythanh cũng có fair của ổng làm ra đâu. cũng cook lại của người khác thôi, tranh nhau làm j
Ưm.đôg y với ông.chính xác thì fire rofs la của binh24.nhưg ai cung thây ban của bình lỗi rất nhiều.Duy Thanh đã mất rât nhiều thơi gjan để tập hợp mod và fix lổi.thế nên Copyright by Duy thanh là củng ko sai.Hiện tại ko có bản Cook nà tôt hơn cua Duy thanh.ai Copy xjn vuj lòng ghi rỏ nguồn.đính chinh lai nhé.Tôi tên Tùng.nên k phaj hjểu lầm tôi va DT là một.Thanks!

tung0088

Bung file Rofs ra là thấy ngay.ở private/Copyright.txt ,Ko spam nữa nhé.mệt wa!

Chỉnh sửa cuối:

manh056

Chính xác. Thực ra thì cái của ông duythanh cũng có fair của ổng làm ra đâu. cũng cook lại của người khác thôi, tranh nhau làm j

ông này nói như thật.chưa thử bản của bạn.nhưng xem qua video chỉ kết cái effect thôi.do mình không thik icon to như thế.nên ko thử :))